ดู: 573|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซต์หน้าอกที่เดอะซิปคลินิกทำแล้วดีขอบอกต่อสวย100%

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่าาา เพื่อนๆ ดั้งโด่ง วันนี้จะมารีวิวหน้าอกหน้าใจของเรา ไปทำมา 2 เดือนละค่ะ
ด้วยความที่เราเป็นคนที่หน้าอกเล็กมาก ไม่มีเนื้อหน้าอกเลยก็เลยเลือกทำ400cc
เราเข้าใจหัวอกสาวๆ ที่ไม่มีหน้าอก เพราะชีวิตที่ผ่านมานั้นไม่ค่อยจะมีความสุข
เวลาใส่เสื้อผ้า เมื่อก่อนไม่กล้าที่จะใส่ชุดโชว์หน้าอกเพราะไม่มีเนินนมเลย ดันยังไง
ก็ดันไม่ขึ้น สุดท้ายรู้สึกทนไม่ไหว้กับหน้าอกเล็กๆ ของตัวเอง ก็เลยมีความคิดว่าจะ
ต้องเสริมหน้าอกได้ล่ะ

ด้วยความที่เราเป็นคนขี้กลัวมาก เลยต้องศึกษาข้อมูลนานพอสมควรและโชคดีที่เพื่อนเรา
ได้มีโอกาสไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิกมา ก็เลยได้ข้อมูลจากเพื่อนและเชื่อมั่น 100%
ว่าทำออกมาแล้วสวยแน่นอน เพราะเพื่อนเปิดโชว์ให้เราเช็คของเลยว่าหลังทำออกมาแล้ว
จะสวยและดูเป็นธรรมชาติด้วย

ขอโชว์ให้เพื่อนๆ ได้ดูกันเลยค่ะ

สิ่งที่อยากแนะนำนะค่ะ หากเพื่อนคนไหนคิดอยากทำและมีโรคประจำตัวควรแจ้งคุณหมอ
ให้รับทราบด้วยนะค่ะ แต่ที่นี้เขาดีอย่างหนึ่ง ต้องไปตรวจสุขภาพก่อนตามที่คุณหมอระบุ
ซึ่งตรวจหลายอย่างมากเลย แล้วต้องนำผลตรวจส่งให้คุณหมดดูผลก่อนวันผ่าตัดด้วย
ถ้าไม่ส่งผลตรวจก็จะไม่ได้ผ่าตัดนะค่ะ ก่อนถึงวันผ่าตัดก็จะมีเจ้าหน้าที่แจ้งให้งดน้ำ
งดอาหารล่วงหน้า 7-8 ชม. หลังจากทำเสร็จก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดาค่ะ เราก็ผ่านจุดนั้นมาได้
ซึ่งไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย เราอยากให้กำลังใจกับเพื่อนๆ ทุกคนนะค่ะ จะได้ไม่ต้อง
กังวลใจทำให้เป็นอุปสรรคต่อความคิดที่อยากจะเสริม ซึ่งเราผ่านจุดนั้นมาแล้วที่ต้องเสีย
เวลากว่าจะตัดสินใจเสริมก็นานเป็นปีเลย แทนที่จะมาทำตั้งนานล่ะ จะได้สวยเร็ว
ไม่ต้องทนใส่ฟองน้ำให้มันอึดอัดใจ

เขียนมาตั้งนาน เพื่อนๆ คงไม่เบื่อเราเนอะยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่อ่านรีวิวเรานะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้