ดู: 1035|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ดวงตาย้อนวัย 14 อีกครั้งศัลยกรรมชั้นตากับ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวกับทุกๆคนก่อนนะคะ สวัสดีจ้า พี่ชื่อพี่แนน พี่ชอบมาดูรีวิวศัลยกรรมในนี้อยู่บ่อยๆ อ่านบ้าง ดูรูปบ้าง และวันนี้พี่ก็จะมาเขียนรีวิวศัลยกรรมตาที่ไปทำมาจ้า อาจจะเขียนไม่เก่งเท่าเด็กๆทั้งหลายเด้อจ้า 5555 แต่จะรีวิวทุกขั้นตอนที่ได้ทำมาเนอะ....

เหตุเพราะตามีชั้นเดียวและเหมือนหนังตามันตกก็เลยจัดการทำมันซะเลย เผื่อหน้าจะดูเด็กลงบ้าง อันนี้ไม่เกี่ยวหรอกแต่ถ้าได้ก็ดี 5555 เข้าเรื่องค่ะ พี่ก็ถามเพื่อนๆน้องๆที่รู้จักนั่นแหละว่ามีใครรู้ที่ทำศัลยกรรมตาดีๆบ้าง เขาก็แนะนำกันว่าให้ลองดูรีวิวในเว็บดั้งโด่งแล้วก็เพจศัลยกรรมไรงี้ พี่ก็เข้าไปดู หลักๆที่เห็นเลยก็มีรพ.เลอลักษณ์ แล้วตอนนั้นก็มีคนบอกมาว่าให้ไปที่นี่เหมือนกัน แต่ก็ลองเข้าไปดูรีวิวก่อน ก็โอเคเลยล่ะ ทำสวยๆทั้งนั้นเลยแล้วยังเป็นรพ.อีก พี่เชื่อมั่นและไว้ใจมาก ก็เลยจองคิวไว้เลย ถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อแล้วก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญนิดนึง รอทำประวัติ จ่ายเงินรับยา พอถึงคิวทำก็เข้าไปล้างกน้าเปลี่ยนชุดเตรียมเข้าห้องผ่าตัด เข้าไปก็มีคุยกับคุณหมอด้วย คุยเสร็จก็ลงมือได้...บอกไว้ก่อนว่ามียานอนก่อนทำจ้า

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดจ้า

ขอเล่าความรู้สึกก่อนเข้าห้องผ่าตัดอีกสักนิดนึง เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากเพราะไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนเลย แต่ดีที่ทั้งหมอทั้งผู้ช่วยพยาบาลคอยพูดคุยบอกให้เราไม่ต้อวเกร็ง ไม่ตื่นเต้น ไม่ต้องกลัวเพราะไม่เจ็บเลย หมอมือเบา ตื่นมาก็เสร็จแล้วก็สวยเลย ได้ยินแบบนี้ค่อยโล่งใจหน่อย 55555

วันที่ 1

วันที่ 4

มีอาการบวมและช้ำ แต่ก็กินยาตามที่หมอบอก แล้วก็มีประคบเย็นด้วยอาการบวมจะได้ยุบไวๆ แล้วหมอก็สั่งห้ามของแสลง อาหารทะเล โอเคจัดไปจ้าาาา

วันที่ 6

วันที่ 8 ชั้นตามาเต็ม สวยด้วยลอกให้ ไม่มีผิดหวังจริงๆ

วันที่ 15

วันที่ 22

ชั้นตาเริ่มเข้าที่แล้ว ตาสวยมาก ตาไม่ตกไม่ชั้นเดียว หลายคนทักพี่ว่าไปทำอะไรมาทำไมสวยขึ้น พี่ก็บอกไปตรงๆนั่นแหละว่าไปทำตามาที่รพ.เลอลักษณ์ นี่ก็จะไปทำกันใหญ่เลย สงสัยอยากสวยเหมือนพี่กัน 5555 เอาเป็นว่าชอบมาก ถูกใจตาใหม่ รพ.เลอลักษณ์บริการดีด้วย ได้มาตรฐานด้วย มากันเถอะพี่แนะนำ อิอิ.

ชั้นตาสวยมากค่ะ
ชั้นตาสวยมากค่ะ
พอดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้