ดู: 1401|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกDRKไม่ถึงเดือน เริ่ดทันใจมาก สวยอย่างกะแม่ให้มา

[คัดลอกลิงก์]

โย่วโย่ว ดีคร้า !!! ขวัญค่ะ วันนี้มีไรจะมาอวด  นั่นก็คืออออ ... จมูก By DRK นั่นเอง

อย่าเพิ่งหมั่นไส้ หมั่นเขี้ยวไรกันนะคะ มีของดี ของสวยก็ต้องมาอวดหน่อย อุตส่าห์

ลงทุน ลงแรง ลงตังไปทำ 555555

คือขวัญเป็นคนไม่ค่อยมีจมูกเลยค่ะ แบบมีก็มีนิดเดียว ไม่ค่อยคมเท่าไหร่ ยิ่งเวลาถ่าย

รูปตรงนะ ไม่รอด แต่ก็ชอบถ่าย 55555

ก็เลยตัดสินใจค่ะ ว่าทำจมูกดีก่า ก็หามาหลายที่นะ เพราะแต่ละที่โปรฯล่อใจทั้งนั้น

แต่สุดท้ายมาสะดุดที่ DRK ไม่ได้เพราะโปรฯไรนะคะ แต่เพราะฝีมือค่ะ แต่ละคนที่ทำออก

มาสวยๆทั้งนั้น คือตอบโจทย์อ่ะ  คือโจทย์ที่ขวัญอยากได้  โด่ง ปลายเชิ่ดหน่อยๆ แต่ดูเป็น

ธรรมชาติ ซึ่งของที่DRK คือใช่เลย ก็เลยมานั่งคิดว่า ยอมเสียเงินแพงกว่าอีกนิด แต่ได้ของ

คุ้ม ปลอดภัยและครั้งเดียวจบดีกว่า ไม่อยากแก้อ่ะกลัวเจ็บ

ก็เลยเข้ามาปรึกษากับคุณหมอค่ะ จะบอกว่าคลินิกใหญ่เว่อร์ กว้างขวาง สะอาดอย่าง

กะรพ.เลยอ่ะ เจ้าหน้าที่น่ารักมาก ยิ้มแย้ม มีขนมน้ำให้กินพร้อม ให้ 5 ดาวไปเลยค่ะ 555555

สักพักคุณหมอมาก็เข้าไปปรึกเลยค่ะ รอไม่นานเลย  แล้วต้องร้องโอ้โห !! คุณหมอ

หล่อมาเลย 5555มาถึงก็เข้าเรื่องเลยค่ะ อยากได้แบบไหน รอไรล่ะ ถามเปิดทางขนาดนี้ก็

รีเควสตามโจทย์ที่ขวัญบอกเลยค่ะ คุณหมอนี่รีบร้อง โอ้ววว !! สบายมากละก็หยิบอุปกรณ์

มาวัดจมูกเลยค่ะ ที่ต้องวัดเพราะว่าที่นี่ใช้ซิลิโคนแบบเหลาค่ะ อเมริกาของแท้นะคะ คุณหมอ

ก็จะออกแบบให้เข้ากับหน้าเราแบบสมส่วน จุดเด่นมันอยู่ตรงนี้แหละค่ะ

ของขวัญทำวันนี้เลยค่ะ ก็หลังวัดเสร็จ คุณหมอก็จะเหลาซิลิโคน ใช้เวลาหน่อยค่ะ

เพื่อความเป๊ะ แล้วก็เอาไปนึ่งสักชม. ระหว่างนั้นขวัญก็เปลี่ยนชุดเข้าไปนอนรอในห้องผ่าตัด

จะบอกว่าห้องผ่าตัดเริ่ดมาก เหมือนรพ.จริงๆ อันนี้ไม่ได้โม้ มาพิสูจน์ได้เลยค่ะ

นอนรอไปแพพนึงคุณหมอก็เริ่มมาบรรเลง  เริ่มจากฉีดยาชา คุณหมอเป็นผู้ชายนะแต่

ฉีดเบามาก ก็ทำไปประมาณชั่วโมงกว่าได้ ก็ออกมาพักฟื้นกับพี่ๆพยาบาลที่ใจดีมาก สอนวิธี

ดูแลอย่างละเอียด นางย้ำเลยค่ะว่าต้องประคบเย็นเยอะๆเลยนะป้องกันช้ำแล้วก็ลดบวมด้วย

อย่ารอให้ช้ำแล้วประคบจะหายยาก แล้วก็งดพวกของเค็ม ของหมักดองแล้วก็แอลกอฮอลล์ค่ะ

นี่คะ รวบมาให้ดูเลย ว่าดีขึ้นขนาดไหน บวมช้ำน้อยมาก ครบ 1 อาทิตย์ก็เอา

พลาสเตอร์ออกได้ละ ยังไม่ทันครบ 1 เดือน จมูกเริ่มรัดแกนสวยมาก

ให้ดูกันชัดๆอีกทีว่าหลังทำสวยขนาดหนายยย

จะมุมไหนก็สวยอ่ะ จริงๆ ทุกอย่างตอบโจทย์หมดเลยค่ะ

เห็นแบบนี้แล้วอย่ารอช้า มาทำเถอะ ไม่มีผิดหวัง บวมช้ำน้อยอย่างที่คุณหมอว่าจริงๆ

สักอาทิตย์นึงก็อวดจมูกใหม่ได้ละ ถือว่าเร็วมาก นี่ขนาดแค่ 22 วันนะยังสวยขนาดนี้ แล้วยิ่ง

3 เดือน – 6 เดือน ไม่สวยปิ๊งเลยอ่อ   

ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นหน้าม้าไรนะคะ เพราะขวัญไม่ใช่พริตตี้ เน็ตไอดอลที่เขาจะให้มา

รีวิวแน่นอน อันนี้คือดีเลยบอกต่อจริง มีคะแนน 100 ให้เกิน 100 อ่ะ รักเลย DRK !!!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้