ดู: 720|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ใต้ตาคล้ำ ช่วยแนะนำคลีนิคฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราจะถ่ายรูปพรีเว็ดดิ้งในเดือนธันวาคม และแต่งงานในเดือนกุมภาพันธ์ 2561 ค่ะ แต่กลัวถ่ายรูปออกมาไม่สวย เพี่ะมีปัญหาใต้ตาคล่ำมากกก รบกวนแนะนำคลีนิคฉีดฟิลเลอร์ หน่อยนะคะ

พอดีเปนคนต่างจังหวัด จะเข้าไปใจกลางกรุงเทพก็อาจจะลำบาก ยังไงช่วยแนะนำคลีนิคแถวจตุจักร สะพายควาย หรือแถวไหนก็ได้ที่เข้าไปไม่ลึกมาก

หรืออาจจะเป็นขอนก่อน หรือโคราช ก็ได้ค่ะ

ยังไงรบกวนสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยนะคะ...ขอบคุณมากค่ะ
ทำ lovely eye clinic ก็ดีนะคะ มีฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา เราเคยไปฉีดมา มีนอนดึกบ้างก็ไม่ค่อยจะตาคล้ำแล้ว
ฟิลเลอร์ ใต้ตา ต้องคุณหมอคณิตเลยค่ะ มือเบา ที่สำคัญใช้ฟิลเลอร์แท้ เปิดกล่องให้ดูตอนฉีดกล่องต่อกล่อง   มีserial ให้กลับบ้านด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้