ดู: 378|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ Absolute Beauty Clinic 400cc เริ่ดจริงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yahtan เมื่อ 2017-11-13 10:59

วันนี้อยากจะมาแชร์รีวิวเสริมหน้าอก ที่ตอนนี้เสริมมาได้ 5 เดือนแล้วค่ะ เป็นกระทู้รีวิวครั้งแรก
ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ จริงๆสาเหตุที่อยากมารีวิวก็รู้สึกประทับใจในฝีมือคุณหมอเลยอยากมาบอกต่อๆ
ขนาดที่เราเสริมมานั้น 400cc เป็นของ Mentor ค่ะ ชอบใหญ่ๆแต่ชอบแบบไม่โป๊ะ ก็เลยเอาเท่านี้พอ
เราก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู๋บ้างนะคะ แต่ไม่ถึงกับใหญ่โตโอฬารอะไร มีแค่ให้รู้ว่านี้คือส่วนของหน้าอกนะ 555+

พอใช้ดันทรงก็อาจจะดูมีขึ้นมาบ้างค่ะ แต่บางทีก็เบื่อๆการใช้ดันทรงและฟองน้ำแล้วค่ะ เลยตัดสินใจเสริม
ก็มีบ้างที่ใช้เวลาในการศึกษาข้อมูลหาสถานทีีเสริมหน้าอก ก็อยากเลือกคลีนิกที่เชื่อถือได้ รีวิวเยอะและฝีมือดี
ก็เลลยตัดสินใจเสริมที่คลีนิกนี้กับคุณหมอชาติชายค่ะ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ด้วยค่ะ เช็คได้จากเว็บไซต์
ก้ใช้วิธีการผ่าตัดโดยการดมยาสลบ มีวิสัญญีนะคะ ห้องผ่าตัดดูได้มาตรฐาน คลีนิกดูสะอาดมากๆดูไม่น่ากลัว
เข้าไปในคลีนิกไม่มีกลิ่นของยาเลยค่ะ เราเองไม่ค่อยชอกลิ่นของยาที่โชยมาเหมือนตามรพ. ได้กลิ่นแล้วกลัวๆค่ะ
แต่พอขึ้นห้องผ่าตัดก็พอจะได้กลิ่นบ้างค่ะ คิดว่าเป็นเรื่องปกติ เพราะห้องผ่าตัดต้องทำความสะอาดและฆ่าเชื้ออย่างดี

ก่อนผ่าตัดก็ต้องงดน้ำ งดอาหาร 8 ชั่วโมงค่ะ จะได้พบคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุณหมอก็แนะนำหลายๆอย่าง
ทั้งการดูแลตัวเอง การปฏิบัติหลังเสริมหน้าอก และอีกหลายๆอย่างค่ะ รวมทั้งวาดรูปเค้าโครงที่หน้าอกด้วยค่ะ

ตอนนี้หน้าอกก็เข้าทรงสวยดีแล้วค่ะ อาการชาๆตรงหัวนมก็เริ่มหายๆไปแล้ว แต่ยังใส่ซัพพอร์ทบราอยู่ตลอดค่ะ
ต้องใส่ต่อเนื่อง 6 เดือนเลยค่ะ ส่วนการนวดเราหมั่นเช้า เย็นเลยค่ะ เพราะชอบให้หน้าอกนิ่มๆ ดูธรรมชาติๆ

ใครสนใจเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย สามารถติดต่อคลีนิกโดยตรงได้ที่ไลน์นี้ค่ะ @absolute.beauty (มี@)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้