ดู: 644|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไปเสริมหน้าอกที่ the sib สวยจริงค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะ เราจะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกที่ไปทำมาตอนนี้ 1 เดือนแล้วค่ะ ซึ่งบอกตรงๆ เลยว่าเป็นการเขียนกระทู้ครั้งแรกของเรา ซึ่งไปทำมาแล้วรู้สึกอยากแชร์ให้ทุกคนได้ฟังและได้เห็นกัน ก็รู้สึกประทับใจกับการบริการและฝีมือคุณหมอเก่งจริงๆค่ะ บอกเลยแล้วกันว่าเราไปทำมาที่ the sib clinic
รูปก่อนที่เราจะไปเสริม

เพื่อนๆ เห็นแล้วคงคิดว่าเราเป็นผู้ชายหรือเปล่าใช่หรือเปล่าเอย55555 เราเป็นผู้หญิงแท้ๆ นะค่ะ แต่เกิดมาแม่ให้มาเท่านี้เองจริงๆ ก่อนที่จะทำก็ค้นหาข้อมูลศึกษาอยู่นานเลยค่ะเกือบ 6 เดือนกว่าจะตัดสินใจทำ ซึ่งการอ่านจากรีวิวในเว็บนี้และก็พันทิพด้วย จนสุดท้ายตัดสินใจมาพบคุณหมอดารินทร์ที่ the sib clinic

พอถึงวันที่ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็บอกว่าต้องเสริมขนาดไหน เราก็บอกอยากได้ใหญ่ๆ ค่ะ คุณหมอก็เลยพูดมาคำนึงว่า ของคนไข้เนื้อน้าอกน้อยมาจะใส่ได้ไม่เกิน 400ซีซีนะค่ะ แล้วเราก็เลยเอาไซต์นี้ก็ได้ค่ะ ก็นัดคิวพร้อมจองมัดจำไป 5,000 บาท

พอถึงวันผ่าตัด เราก็งดน้ำงดอาหารก่อน 7-8 ชม. ซึ่งพอถึงคิวก็ขึ้นห้องคุณหมอก็วาดจุดเพื่อวางซิลิโคน แล้วเราก็นอนหลับไป ต่อจากนั้นก็ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ แต่ตื่นมาอีกทีก็มึนๆ คิดในใจว่าเหมือนเราเกิดขึ้นมาใหม่เลย ตื่นมาครั้งนี้มีหน้าอกมาด้วยค่ะ555555

ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้ว ยังใส่สุดชั้นในไม่มีโครงค่ะ หน้าอกก็เริ่มนิ่มแล้วแต่ก็ยังไม่ค่อยเท่าไหร่ ต้องคอยนวดทุกวันก่อนนอนค่ะ ซึ่งพนักงานบอกว่าหน้าอกจะนิ่มเหมือนธรรมชาติก็ขึ้นอยู่กับร่างกายเรารวมถึงต้องขยันนวดด้วยค่ะ ก็ประมาณ 2-3 เดือนหน้าอกจะนิ่มเหมือนของจริงเลย มาดูหน้าอกปัจจุบันตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ใครสนใจก็โทรไปที่คลินิกโดยตรงได้เลยนะค่ะ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้