เจ้าของ: Suyongg
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review เสริมจมูกครั้งแรกที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงจมูกมากคะ มีชื่อทรงไหมคะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
รีวิวละเอียดดีมากขอบคุณนะคะเป็นแนวทางในการศึกษามากเลยค่ะ
เห็นเเล้วอยากเข้าไปทำมากก ราคาเท่าไรค่ะ
ปังมากกก สวยๆๆ
ชอบเทคนิคของคุณหมอตุ๊กจังเลยค่ะ
ชอบเหมือนกันค่ะ อ่านมาหลายกระทู้เเล้ว
สวยมากค่าา..คุณหมอจะดูทรงให้เราเองใช่ไหมคะ
สวยอินเตอร์มากบอกเลย อยากได้แบบนี้จมูกเราจะทำได้ป่าวว
จมูกดูดีมากค่า
สวยคม สมกับเป็นสาวไทยเลยค่ะ
สวยมากคร้า จัดฟันอยู่ก้ทำได้ใช่ไหมคะ
สวยคม ดูอินเตอร์มากๆ
จมูกสวยมากกกกก เเล้วตาได้ทำด้วยไหมค่ะ
สวยจัง กี่วันออกกำลังกายได้คะ
ดูดีเนียนธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยมากค่ะ ชอบผู้หญิงเเบบนี้
ราคาเท่าไหร่คร้าาาา
สวย เฉี่ยวมากคะ
รีวิวละเอียดมาก อ่านเเล้วได้ความรู้เยอะเลยคะ
สวยธรรมชาติเนียนเลยค่ะ
คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ
หน้าสวยมากคะ คมสุดๆ อยากไปทำจมูกเลยคะ
ดูสวยอินเตอร์ เริศๆ
เขียนรีวิวได้ละเอียดมากคะ อ่านเเล้วอยากพุ่งเข้าไปทำเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้