ดู: 985|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้า กับคุณหมอโภคิน Sebbin 335cc

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เราได้มีโอกาสไปเสริมหน้าอกมาค่ะ เราเลือกเสริมที่ Absolute beauty Clinic ค่ะ

จากที่ได้ศึกษาหาข้อมูลตามเว็บไซต์ศัลยกรรมต่างๆ หรือรีวิวจากเพื่อนๆสมาชิกทุกๆคน ก็นำมาเปรียบเทียบกัน

จนตัดสินใจทำที่นี่แหล่ะค่ะ เราก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างนิดหน้่อยค่ะ ความต้องการของเราแค่พอดีตัว

เลยเลือกขนาดแค่ 335cc ค่ะ เสริมกับคุณหมอโภคิน เพราะว่าจากการดูรีวิวฝีมือแทบไม่ต่างกับคุณหมอชาติชาย

และราคาก็ถูกกว่าตั้ง 10,000 บาทค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดี พูดช้าๆและอธิบายละเอียดมากๆค่ะ ประทับใจ

ก่อนเสริมหน้าอกเราเป็นคนที่ใส่เสื้อผ้าไม่ค่อยสวยค่ะ คือดูไม่มีสัดส่วน และต้องอาศัยดันทรงหรือฟองน้ำตลอด

เพื่อนๆก็ชอบแซวค่ะ แต่เราก็ไม่ได้โกรธเพื่อนนะ เพราะเราก็ตั้งใจเก็บเงินจะเสริมหน้าอกอยู่แล้วค่ะ เลยชิลๆ

จนตอนนี้ก็เสริมมาได้ 1 เดือนเศษแล้วค่ะ ชีวิตดีขึ้นมากๆ ไม่ว่าจะใส่เสื้อผ้าแบบไหนก็มั่นใจมากๆ สัดส่วนดูดีขึ้น

บอกลาฟองน้ำและดันทรงแล้วค่ะ ตอนนี้เพื่อนๆก็ชมและก็จะพากันไปเสริมหน้าอกตามเราแล้วค่ะ อิอิ ดีใจมากๆ

เราค่อนข้างนวดบ่อยนะคะ นวดเช้า เย็นทุกวัน จนตอนนี้หน้าอกก้เริ่มนิ่มขึ้นเรื่อยๆ ทรงก็สวยขึ้นจากตอนแรกๆ

ก่อนเสริมหน้าอก

หลังเสริมหน้าอก 7 วัน

หลังเสริมหน้าอก 1 เดือน

เพื่อนๆที่สนใจเสริมหน้าอก ก็ขอแนะนำ Absolute Beauty Clinic และคุณหมอโภคินไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ
ราคาที่เราเสริมมา 50,000 บาทค่ะ ไม่รวมค่ายาและค่าจตรวจสุขภาพ เบ็ดเสร็จก็เกือบๆ 53,000 บาทเองค่ะ ถูกมากๆ

( ไอดีไลน์ คลีนิกโดยตรง @absolute.beauty มี@ ค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้