ดู: 1553|ตอบกลับ: 2

[ทำหน้าเรียว] เคล็ดลับหน้าเรียวสวย แบบฉบับนางแบบพริตตี้...ใครอยากรู้ทำไง ต้องอ่านค่ะ!!!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยนะคะ วันนี้กุ้งนาง จะมาเล่าประสบการณ์ทำหน้าเรียวมาฝากสาวๆ กันค่ะ

เพราะมีคนถามหลังไมค์มาเยอะมากเลย ว่ากุ้งนางไปทำอะไรมา วันนี้จะบอกแบบหมดเปลือกเลยค่ะ

ว่าทำอะไรไปบ้าง หน้าถึงได้เป๊ะแบบนี้ แต่อยากสวยต้องลงทุนกันนิสนึงนะคะสาวๆ ตามมาเลยค่ะ

ด้วยความที่เราเป็นนางแบบและบวกกับเป็นพริตตี้เรียกว่างานรับหมดค่ะ รีวิวสินค้า ถ่ายแบบ

งานมอเตอร์โชว์กุ้งนางไม่เคยพลาด 55555  แต่จะกว่าจะมาทำงานพวกนี้ได้ก็ต้องลงทุนลงแรงดูแลตัวเอง

แบบจัดเต็มเลยค่ะ ก่อนหน้านี้กุ้งนางก็มีปัญหานะคะ รูปหน้าไม่ค่อยเป๊ะเลยค่ะ หน้าหย่อนๆ มีแก้ม ริ้วรอยก็มา

ใช้ครีมลดริ้วรอยก็แล้ว เห็นผลช้าเหลือเกิน อาชีพนางแบบรอไม่ได้เลยค่ะ ต้องรีบหาตัวช่วยให้ไว

พอดีเพื่อนพริตตี้แนะนำคลินิกมา ชื่อว่า Fuchsia Xclusive คลินิก นางแนะนำสาขารัชดามาค่ะ

ว่าให้เราเข้าไปปรึกษารูปหน้ากับคุณหมอฝ้าย คุณหมอที่นี่เก่ง การันตีเลยเรื่องการปรับรูปหน้า

เพราะคุณหมอเชี่ยวชาญเฉพาะทางเรื่องนี้เลยจริงๆ เราก็ลังเลเนอะ คลินิกเดี๋ยวนี้มีเยอะมากกกกกกกกกก

เลือกแทบไม่ถูกเลย กลัวจะทำออกมาไม่ดี แต่ในเมื่อเพื่อนสาวการันตีมาแล้วอะเนอะ เราก็เลยตัดสินใจเชื่อเพื่อนดู

ก็เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ  พนักงานน่ารักดีค่ะ ต้อนรับอย่างดีเลย คลินิกก็ดูเชื่อถือได้เลย

ดูหรูหรา คงไม่โนเนมอย่างแน่นอน ได้พบคุณหมอแล้วกุ้งนางก็จัดเต็มเลยค่ะ 5555 ถามๆๆ อย่างเดียว

คุณหมอฝ้ายน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ให้คำแนะนำดีมากเลย คุณหมอวิเคราะห์ให้กุ้งนางดังนี้ค่ะ

รูปหน้าหย่อนคล้อยบริเวณแก้ม เลยทำให้กูมีแก้ม วิธีแก้ปัญหาคือ ร้อยไหมช่ยยกกระชับและปรับรูปหน้าค่ะ

ดึงให้แก้มที่หย่อนดูตึงขึ้น และไปกระตุ้นคอลลาเจนในผิวหนังให้ทำงานดีขึ้น อยู่ได้หลายปี คุ้มค่าแน่นอน

และก็แนะนำให้โบท๊อกซ์ลดริ้วรอยช่วยในเรื่องริ้วรอยหน้าผาก หางตา ช่วยให้ริ้วรอยตื้นขึ้นอย่างเร็ว

คุณหมอแนะนำอย่างนี้แล้ว กุ้งนางก็จัดไปเลยค่ะ 2 คอร์สตามที่คุณหมอแนะนำ คุณหมอดีมากๆ อะ

ไม่เสนอขายจนเกินไป แนะนำให้เราทำที่เป็นปัญหาเท่านั้น และยังชมอีกว่าหน้าเราเป๊ะแล้ว เก็บผิวที่หย่อน

ลดริ้วรอยอีกนิด ก็พอแล้ว ดีใจมากกกก >.<

เตรียมตัวทำสวยกันค่ะ มาดูรูปก่อนทำกันนะคะ

เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-3 13:18:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chotip_ja เมื่อ 2017-11-3 13:28

เห็นมั้ยคะ งานแก้มมาเยอะเลย เพราะผิวที่หย่อนคล้อยทำให้แก้มตกลงมา เลยทำให้ดูมีแก้มเยอะมากกก

และก็ริ้วรอยที่หงาตาค่อนข้างชัดเจนเลย หน้าผากก็แอบมีนะคะ บอกเลย T_T

มาค่ะ รูปต่อไปนี้อาจจะโหดสำหรับบางคนไปนิสนึงนะคะ อาจมีเลือดตกยางออกกันบ้าง

แต่กุ้งนางทนได้ครัชชช เพื่อความสวย 5555 แต่บอกเลยนะว่าไม่เจ็บเท่าไหร่เลย ชิวมากกว่า สบายๆ คุณหมอมือเบา

เริ่มทำการร้อยไหมแล้วค่ะ เส้นแรกแอบเสียวๆ บ้าง แต่ก็โอเคค่ะ คุณหมอกับพี่พยาบาลจะคอยถามตลอดๆ

ว่าเจ็บมั้ย ทนได้ค่ะ สตรองสุด

จึ้กๆ อีก 8 เส้น แต่เชื่อมั้ยคะ ว่าไม่เจ็บเลยนะ สบายมาก เพราะแปะยาชาไปก่อนหน้านี้แว้ว กี่เส้นกุ้งนางทนได้ 555555

เลือดออกปกตินะคะ ภาพอาจดูโหดร้ายไปนิดสำหรับบางคน แต่กุ้งนางอยากให้เห้นแบบสดๆ เลย ว่าเป็นยังไง

เจ็บก็บอกเจ็บค่ะ มนได้ก็บอกทนได้

เสร็จแล้วเรียบร้อยค่ะ จุดๆ ที่หน้านั้นคือร้อยไหมที่ร้อยไปนะคะ หลังทำรอยไม่น่ากลัวเลย เอาจริงๆ เอาแป้งโบะๆ

เดินช็อปต่อได้สบาย ไม่มีใครรู้แน่นอน  ตอนนี้ก็อาจจะยังเห็นผลไม่มากนะคะ แต่ก็รู้สึกเลยว่าน้าตึงขึ้น

ผิวดูยกขึ้นเลย แต่คุณหมอบอกว่าต้องมารอดูผลอีกที ประมาณ 7  วันนะคะ

ขอข้ามมาเลยนะคะ วันนี้เข้ามาฉีดโบท็อกซ์ต่อเนื่องเลยค่ะ หลังจากที่ร้อยไหมไป

ก็ไม่เจ็บเหมือนเดิมค่ะ ยืนยันเลยคุณหมอฝ้ายมือเบามากกกกกกก มีเสียวๆ บ้างเล็กน้อยค่ะ

มาอัพเดตหลังร้อยไหมกันค่ะ ประมาณ 1 สัปดาห์ได้ค่ะ

เทียบให้เห็นเลยนะคะ ว่าก่อนทำกับหลังทำแตกต่างกันเนอะ ก่อนทำมีแก้มที่ห้อยๆ อยู่

เลยทำให้รูปหน้าไม่เข้ารูป หลังทำแก้มที่ห้อยดูยกขึ้น ทำให้หน้าเรียวขึ้น กรอบหน้าชัดขึ้น

ตอนนี้กล้าพูดได้เต็มปากเลยว่ามันดีมากกกกก จากที่ตอนแรกไม่กล้าทำ เพราะยังไม่เชื่อใจคลินิกเท่าไหร่

แต่ตอนนี้กล้าพูดได้เต็มปากเลยว่าดี ใครถามกุ้งนางบอกหมดไม่กั๊ก อยากให้ผู้หญิงทุกคนมีความมั่นใจ สวย ๆ

เชิ่ด ๆ กันทุกคนนะคะ เชื่อในฝีมือคุณหมอและตัวคลินิกได้เลย กุ้งนางเอาหน้าตัวเองเป็นประกันเลยค่า

ข้อมูลตามด้านล่างนี้เลยค่ะ รับรอบว่าจะไม่ผิดหวังแบบกุ้งนางแน่นอน ความสวยรอทุกคนอยู่นะคะ อย่ารอช้าค่ะ

ใครที่สนใจก็ติดต่อได้ที่ Call Center : 098-8909997, 02-6609240,

098-8769997 , 02-0192880 คลินิกมี 2 สาขานะคะ เอสพลานาด รัชดา และก็เซนทรัล บางนาค่ะ

Follow Fanpage : Fuchsia Xclusive

Follow Instagram : fuchsiaxclusive_clinic

เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-3 13:28:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chotip_ja เมื่อ 2017-11-3 13:31

ก่อนจะไปเดี๋ยวแปะรูปหลังร้อยไหมและฉีดโบท็อกซ์ให้ดูนะคะ ลองพิจารณากันดูนะคะ ติชมกันได้นะคะ

สามารถไปติดตามผลงานกันด้วยนะคะ  #นางแบบพริตตี้ตัวเล็กเรียบร้อยพูดน้อยแต่น่ารัก

ติดตามกุ้งนางกันได้นะคะ มาทักทายกันได้ แต่ห้ามจีบนะ  อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้