เจ้าของ: supriya.koy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เเก้จมูก ที่ Dmor clinic สาขาสุรินทร์ โดย หมอคุณหมอตุ๊ก "สวยเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนมีจมูกมาตั้วเเต่เกิด"

[คัดลอกลิงก์]
จัดฟันอยู่ทำได้ไหมคะ น้องสวยมากเลยค่ะ ชอบๆๆๆ
ชอบผลงานของคุณหมอตุ๊กมากเลยค่ะ
สวยและน่ารักขึ้นเลยนะคะ
ว้าวววว น้องคนนี้สวยมากๆเลยคะ
ต้องพักฟื้นกี่วันอ่ะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะั มีค่าใช้จ่ายอะไรไหม
ถ้าไปเเก้จมูกที่นี้ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมคะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ อยากเห็นรูปก่อนแก้จังเลย
อยากไปทำจมูกดีมอร์คลินิก เเต่อยุ่ไกล
ทรงจมูกสวยดีนะคับ
มีสาขาสุรินทร์ด้วยใช่ไหมคะทำกับคุณหมอตุ๊กหรือเปล่าคะ
อยากเห็นรูปก่อนแก้จังเลยค่ะ
ถ้าเป็นสาขากรุงเทพ ใช่ ซ.รัชดา36 หรือเปล่าค่ะ
ทำสาขาสุรินทร์ เเล้วคุณหมอตุ๊กมาทำให้ด้วยหรอค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูไหมคะ ทรงสวยมากคะ
ทรงสวยมากกกกกกกกก
เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยอ่ะ สวยมากกก
มีรูปตอนยังไม่เเก้มั้ยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ วันนั้นเข้าไปไม่เห็นมีน้องคนนี้เลย
ตอนนี้กำลังหาที่แก้จมูกอยู่ ที่นี่น่าสนใจดีค่ะ
ว้าวววววว สวยจังเลยค่ะ ใช่ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ที่เเรกทำที่ไหนมาหรอค่ะ
สวยค่ะ สวยมาก ตอนทำเจ้บไหมค่ะ พักฟื้นกี่วันค่ะ
เข้ามาอ่านเเล้วชอบมากค่ะ
ทำไมคุณหมอไม่มาเปิดที่สงขลาบ้างอะคะ อยากทำจมุกจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้