ดู: 1179|ตอบกลับ: 11

[เสริมหน้าอก] จากผู้หญิงไซส์มินิสู่ผู้หญิงไซส์บิ๊ก บอกเลยว่าเริ่ด by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 15 วัน (1).jpg

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนบนโลกโซเชียล ฮ่าๆๆๆ เราชื่อแอปเปิ้ลน้าาา วันนี้จะมารีวิวหน้าอกที่ไปเสริมมาค่ะ จากผู้หญิงไซส์มินิสู่ไซส์บิ๊ก มันเป็นอะไรที่น่าภูมิใจเหลือเกิน ก็ตามนั้นอะค่ะ เราเป็นคนตัวเล็กและสิ่งที่เล็กตามไปด้วยคือหน้าอกเรานี่แหละ ใส่ชุดเซ็กซี่แทบไม่เซ็กซี่อะคิดดู ถ้าไม่ยัดไม่ดันนี่ตายเลยนะบอกก่อน 5555 หลังจากที่ทำแบบนี้มานานเลยคิดว่าวันหนึ่งเราต้องทำหน้าอกให้ได้ เราจะไม่ยัดไม่ดันแบบนี้ตลอดไป ก็เลยหาข้อมูลเรื่องการเสริมหน้าอก หาดูรีวิว ดูสถานที่ทำว่าที่ไหนเริ่ด ที่ไหนปัง จริงๆหาไม่ยากแต่ตัดสินใจยากมากๆ เพราะแต่ละที่ก็ดีๆทั้งนั้นเลย แต่...มีสิ่งหนึ่งที่ทำให้เราตัดสินใจง่ายขึ้นคือการนอนค้างรพ. 1 คืน ทำไมถึงอยากนอนค้าง? เพราะเราคิดว่าหลังจากผ่าตัดเสร็จอะเราคงดูแลได้ไม่ถูกวิธี ก็เลยอยากให้ทางรพ.ช่วยดูแลและแนะนำวิธีการดูแลให้ด้วย เอาจริงๆผ่าตัดแบบนี้ก็น่ากลัวนะคะ มันเป็นเคสใหญ่เหมือนกัน แล้วที่เราดูรีวิวของทางรพ. คือให้นอนพักฟื้น 1 คืนแล้วก็จะมีพยาบาลคอยดูแล เวลาเจ็บหรืออะไรสามารถเรียกได้ตลอด คือดีอะ เลือกเลยเอาเลย จองเลย เปรี้ยวไปอีกชั้น 5555
        จองแล้วพอถึงวันนัดผ่าตัดก็เข้าไปเลยจ้า แต่ก่อนผ่าตัดต้องงดอาหารงดน้ำเป็นเวลา 8 ชั่วโมงด้วย แค่นี้จิ๊บๆค่ะเพื่อนมใหญ่ๆของเรา แอปทำได้หมดแหละ อิอิ ไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ก็มาคอยดูแล แนะนำและให้ข้อมูลการทำหน้าอก เอาซิลิโคนมาให้เลือกดูพร้อมอธิบายคุณสมบัติ เราเลือกเป็น Allergan เป็นผิวทราย ลองจับดูนิ๊มนิ่ม แต่เวลาใส่เขาไปข้างในเนี่ยเราต้องคอยนวดตลอดไม่งั้นจะแข็ง แล้วก็ใช้เทคนิคเย็บรอยแผลแบบ Scare less(เทคนิคกาวพิเศษ) เลือกเสร็จก็ทำประวัติแล้วก็ไปจ่ายเงินด้านบน แล้วก็จะมีเจ้าหน้าที่พาไปห้องพักฟื้น ก่อนเข้าห้องผ่าตัดหมอก็จะวัดขนาดหน้าอกเราแล้วก็จะดูว่าสามารถให้ได้กี่ซีซี แต่เราเลือกไปเลย 400ซีซี ปังแน่ 5555 ถึงเวลาผ่าตัดก็หลับอย่างเดียวเลยจ้า เดี๋ยวยังไงก็มารอดูหลังจากผ่าตัดเสร็จกันนะคะว่าจะมีความเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง จะอึ๋มได้แค่ไหน ตามมาดูกันค่ะ...
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำว่าอึ๋มแล้ว(หรอ)เจอหลังทำเดี๋ยวจะหนาวสั่นนนน

หลังทำ 4 วัน.jpg

หลังทำ 4 วัน(แผลใต้รักแร้)วันที่ 5 ต้องไปถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ. แล้วก็จะมีการสอนนวดหน้าอกด้วยเพราะเราต้องนวดเองหลังจาก 10 วันไปแล้ว แล้วก็จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าเรียกความรู้สึก ดี๊ดีอ่าาาา
หลังทำ 10 วัน (1).jpg

หลังทำ 10 วัน หมอให้ใส่ซัพพอร์ตบรา และก็ห้ามยกของหนักๆจนกว่าจะครบ 6 เดือนด้วย งดกินอาหารแสลงทุกชนิดค่าาา แอลกอฮอล์ก็เช่นกันนะจ๊ะ อยากสวยต้องอดทน บอกได้แค่นี้ อิอิ
หลังทำ 10 วัน.jpg

หลังทำ

หลังทำ 15 วัน

หลายๆคนทักว่าหน้าอกสวยดูเป็นธรรมชาติ ต้องยกความดีความชอบนี้ให้กับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เพราะหมอมีเทคนิคการวางซิลิโคนที่ไม่เป็นบล็อกเลยทำให้ดูเป็นธรรมชาติมากขึ้น แถมนมก็นิ๊มนิ่มอะ แอปชอบมากค่ะหมอ ถ้าเพื่อนคนไหนเห็นแล้วชอบก็สอบถามได้นะคะ หรือจะมาทำที่เดียวกันก็ได้น้าาาา บอกเลยว่าเริ่ด รพ.ดีๆได้มาตรฐานแบบนี้มาเถอะค่ะ อย่ารอช้า เดี๋ยวสวยช้านะคะบอกเลยยย.

โพสต์ 2018-1-30 09:48:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเซ็กซี่มาก
โพสต์ 2018-3-15 16:23:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บมากจ้าาาาา
โพสต์ 2018-5-1 09:08:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บมากกกก
โพสต์ 2018-5-21 15:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่มาก
โพสต์ 2018-7-18 16:28:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยและเซ็กซี่มากๆ ชอบบบบ
โพสต์ 2018-7-31 16:21:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้