ดู: 547|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 390cc คุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kantakan เมื่อ 2017-10-23 16:38

ตั้งแต่เสริมหน้าอกมาใหม่ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ มีความมั่นใจขึ้น ใส่เสื้อผ้าสวยขึ้น
เรามีแพลนเสริมหน้าอกมาตั้งแต่ต้นปีแล้วค่ะ แต่เพิ่งจะมีเวลาว่างเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมาค่ะ
จริงๆก็ได้จองโปรฯไว้ตั้งแต่ต้นปีแล้วค่ะ พอมีเวลาว่างก็จองคิวเลย จะได้รวดเร็วขึ้น
เราเสริมที่ Absolute Beauty Clinic สาขาทองหล่อค่ะ ซิลิโึคน Silimed ราคา 45,000 บาท
ก่อนเสริมหน้าอกก็ต้องไปตรวจความพร้อมของร่างกายก่อนค่ะ ตรวจที่โรงพยาบาล

การผ่าตัดของที่นี่ใช้วิธีการดมยาสลบค่ะ ซึ่งราคาค่าใช้จ่ายรวมอยู่ใน 45,000 บาทแล้วค่ะ
แต่จะมีค่ายาที่เราต้องจ่ายเพิ่ม 1,000 บาทค่ะ ราคาที่เราจองไว้ เสริมได้ไม่เกิน 400cc
เหตุผลที่เราเสริมหน้าอกก็เพราะว่า อยากเสริมสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองค่ะ
เพราะก่อนเสริมเราแทบไม่มีหน้าอกเลย ใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวยค่ะ เพราะจะเห็นฟองน้ำชัดมากๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้