12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Rapsody
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก ที่ Dmor Clinic คือดีงามพระรามสิบมากค่าาาาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง เจ็บไหมค่ะ
สวยหวานม้ากกกก
ราคาเท่าไรหรอคะ
รีวิวละเอียดเข้าใจง่ายเลยค่ะ
แก้จมูกเเล้วสวยจังเลยค่ะ
โอ้ยยยย น่ารักมากเลยค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ ได้เป็นเจ้าสาวเลย
อยากสอบถามว่าเรา จัดฟันอยู่จะเสริมจมูกได้ไหมคะ
เเบบนีเรียกว่าทรงอะไรคะ
อยากทำอ่า เสียดายโปรเก่าจังเลย เดี่ยวเก็บเงินเพิ่มไปทำค่ะ
สวยมากคะ ชอบทรงจมูกมาก
ชอบอ่ะ สวยแบบเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
ค่าแก้เท่าไหร่คร้า คุณออกแบบทรงให้หรือรีเควสได้ค่ะ
มีรูปอัพเดทอีกไหมคร้า

ถ้าโปรไม่รีวิวเพิ่มเท่าไหร่ค่ะ แล้วเคสแก้นานกว่าเสริมไหมค่ะ
ศึกษามานานยังกลัวๆ ที่นี้ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ

ศึกษามานานยังกลัวๆ ที่นี้ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้