ดู: 771|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีโนเวทนมใหม่ใหญ่และสวยกว่าเดิม @เดอะซิปคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ชีวิตเปลี่ยนหลังจากมีลูก1คน พังมากค่ะทั้งท้องก็ลาย นมก็เล็กหย่อนยาน น่าเกรียดที่สุดเรารู้สึกอายสามี เลยตั้งใจอยากรีโนเวทตัวเองใหม่ให้ดูดีขึ้น ก็เลยหาข้อมูลอยากเสริมหน้าอก แต่แอบกลัวเจ็บมากค่ะ แต่ก็ต้องทำเพราะอยากสวย เราเลือกทำที่เดอะซิป คลินิค ที่เลือกทำเพราะอ่านบทความรีวิวของเพื่อนในดั่งโด่งอยู่คนนึง เขาบอกว่าใช้เทคนิคแบบช่องกล้องทำให้เจ็บน้อย เราเลยเลือกมาทำที่นี้ค่ะ

เราก็โทรไปที่คลินิคเพื่อนนัดปรึกษาคุณหมอ พอถึงวันนัดก็เจอคุณหมอดารินทร์ คุณหมอใจดีมากได้พูดคุยแอบถามคุณหมอเยอะมาก แต่ก็หมอก็ตอบทุกคำถาม หลังจากนั้นคุณหมอก็ให้เราใส่ชุดลองขนาดซิลีโคนจะได้เลือกขนาดที่เราต้องการ เราเลือกทำแบบทรงกลมขนาด 400ซีซีค่ะ วันนั้นก็ตกลงนัดวันผ่าตัดวางเงินมัดจำไป5,000บาท ได้คิวอีก1สัปดาห์ ทางพนักงานแนะนำว่าต้องให้เราไปตรวจสุขภาพตามในใบว่าต้องไปตรวจตามนี้ ต้องส่งผลเลือดทางไลน์ก่อนวันผ่าตัด1วัน

เราส่งผลเลือดมาตามนั้นซึ่งผลของเราปกติไม่มีปัญหาอะไร ซึ่งวันผ่าตัดพนักงานแนะนำให้เรางดน้ำงดอาหารมา6ชม. เรามาถึงคลินิคก่อนเวลา1ชัวโมง แต่เราเป็นคิวผ่าคนที่2 ก็รอคิวตามนั้นแต่แอบหิวข้าวพอสมควร  สักพักพนักงานก็เรียกเราเปลี่ยนชุดถึงคิวก็พบคุณหมอ คุณหมอวาแเส้นบนกน้าอกเพื่อมาร์คจุดวางซิลิโคน และแล้วเวลาสำคัญก็มาถึงแอบตื่นเต้นจนตัวสั้นเข้าห้องผ่าตัด  ก็นอนบนเตียงแล้วพยาบาลก็มาให้น้ำเกลือเราสักพักก็หลับไปเลยไม่รู้ตัว

พอตื่อมาก็มีหน้าอกเลย5555 สบายเลยเหมือนฝันไป แต่หลังจากผ่าก็รู้สึกเจ็บนะค่ะแต่ทนได้ เรานอนพักแค่2ชัวโมงคุณหมอมาดูอาการ เราดีขึ้นหมอก็ให้กลับบ้านได้
เราเอารูปมาให้ดูค่ะตอนนี้หลังทำครบ 2เดือน

ตอนนี้ยังใส่ชุดสปอร์ตบราอยู่ค่ะ หน้าอกนิ่มมากเหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี คิดเสียดายเวลาอยู่เลยว่าตัดสินใจทำช้าไป รู้อย่างนี้ทำตั้งนานแล้ว  ฝากทุกๆ คนที่คิดจะเสริมหน้าอก ทำเถอะค่ะอย่าคิดช้าเหมือนเรา ทำแล้วคุณจะประทับใจมากๆ ทั้งการบริการของคลินิค พนักงานก็น่ารักดูแลเราดี ที่สุดคือผลงานคุณหมอนี้แหละค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้