ดู: 499|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพเดทหลังทำหน้าอก 2 เดือน ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆๆทุกๆคนที่เข้ามาอ่านกระทู้ของเรานะค่ะ วันนี้มาแล้วค่ะ ขอมาชื่นชอบผลงานที่ไปเสริมหน้าอกมาค่ะ หลังจากที่ศึกษามานานมาก เกี่ยวกับการเสริมหน้าอก หาคลินิกที่จะทำนานมากๆๆๆ จนได้มาเจอ The SiB Clinic ได้เห็นผลงาน ได้เห็นรูป before after ต่างๆ โอ้ยยยย แทบกริ๊ดค่ะ อะไรหน้าอกจะสวยได้ขนาดนั้น หน้าอกที่ทำมา มันไม่ได้เป็นบล็อก ไม่ได้เป็นก้อน แบบเมื่อก่อนอีกต่อไปแล้วค่ะ ที่นี่คุณหมอจะมีชื่อเสียงเรื่องทำหน้าอกมากๆๆ เรียกได้ เป็นผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆ ของเหล่า Pretty Net Idol Beauty Blogger หลายคนเลยค่ะ เท่าที่เห็นรูปจากคลินิกมานะค่ะ คืออันนี้ต้องยอมรับเลยว่า หน้าอกที่คุณหมอดารินทร์ เสริม จะเป็นหน้าอกทรงที่มีความเป็นธรรมชาติมากๆๆ หน้าอกจะไม่เป็นบล็อก ไม่เป็นก้อน มีความนิ่ม เป็นธรรมชาติแบบสุดๆๆๆ เอาจริงๆๆ อารมณ์แบบ เกิดมาก็มีหน้าอกเลย ไม่ได้เสริมค่ะ บอกใครแบบนี้เค้าก้เชื่อกันหมดค่ะ เราได้ศึกษาการเสริมหน้าอกมาพอสมควรนะค่ะ ทั้งการที่เข้าไปปรึกษากับคุณหมอเอง หรือ จาก google ค่ะ นั่งอ่าน นั่งทำความเข้าใจ ว่าจะต้องเป็นไปยังไง หาความรู้ไห้ได้มากที่สุด เพื่อเวลาไปคุยกับคุณหมอ จะได้เข้าใจง่ายยิ่งขึ้นค่ะ เรานัดปรึกษากับคุรหมอดารินทร์ ที่สาขาเซนทรัลพระราม 2 นะค่ะ จะมีเจ้าหน้าที่คอยโทรตามโทรเช็คอาการตลอดเลยค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาเป็นกันเองสุดๆๆๆ คุณหมอถามเราถึงความต้องการของเราก่อน และ หลังจากนั้นคุรหมอจะพูดถึงความเป็นไปได้ของโครงสร้างสรีระเรา ว่ามันเหมาะสมไหมที่จะทำแบบนี้ ทรงนี้ ขนาดเท่านี้ แล้วก็มานั่งคุยกันอีกที ถึงข้อสรุปเรื่องขนาดและทรง คือต้องแฮปปี้้ทั้ง 2 ฝ่าย เราก็แฮปปี้ คุณหมอก็แฮปปี้ ผลลัพธ์ออกมาก็ต้องสวยแน่นอนค่ะ มีรูปมาฝากกันค่ะ

หลังทำวันแรกๆๆ ยอมรับเลยค่ะ ว่าอาการเจ็บมีอยู่จริงๆๆ มันเจ็บประมาณ 4 วันแรก ของเรานะค่ะ เราไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นยังไงนะค่ะ แต่พอหลังจากนั้นอาการมันก็จะดีขึ้นเรื่อยๆๆๆ เหมือนเราเริ่มชินกับหน้าอกเต้าใหม่ของเราด้วย เราตัดไหม 14 วัน ตามกำหนด แผลไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ คุณหมอนัด ล้างแผล นัดดูแผลเรื่อยๆๆ เป็นระยะก่อนที่จะตัดไหม ช่วงแรกๆๆเจอคุณหมอบ่อยมากค่ะ แต่ก็รู้สึกอบอุ่น อุ่นใจมากค่ะ ได้เจอคุรหมอได้พูดคุย มันทำให้เราสบายใจเยอะเลยค่ะ พนักงานที่นี้ก้เป็นกันเอง ดูแลเราเป็นอย่างดี คอยไลน์ตามเราตลอด บางทีวันแรกๆๆ เราทานยาละมันก้ง่วงเลยหลับบ่อย เค้าก้ไลน์มา โทรมาถามอาการ เราตลอดเลยค่ะ เรียกได้ว่าคุณหมอฝีมือดี พนักงานในคลินิกยังให้การดูแลเป็นอย่างดีอีกด้วยค่ะ สำหรับสาวๆๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอก อย่าลังเลเลยค่ะ ไม่มีที่ไหนเสริมหน้าอกออกมาแล้วสวยเนียนเหมือนที่ The SiB Clinic แน่นอนค่ะ อันนี้เราให้ 10 คะแนนเต็มเลยค่ะ ทุกวันนี้คือชอบหน้าอกตัวเองมากๆๆ ใส่เสื้อผ้าง่ายขึ้นมากๆๆค่ะ มีแต่ชุดชั้นในแหละค่ะ ที่ต้องซื้อใหม่หมดตู้ 555555555 ใครสนใจอยากปรึกษา อยากสอบถาม รายละเอียดต่างๆๆ สามารถโทรไปที่เบอร์ 088-2228660 ได้เลยนะค่ะ ไกล้ที่ไหนก็นัดปรึกษาที่สาขานั่นเลยค่ะ สะดวกมากๆๆๆๆ ใครมีคำถามอะไรเม้นท์ถามไว้นะค่ะ เดี๋ยวเราเข้ามาตอบค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้