ดู: 484|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก+ยกกระชับ หน้าอกดูสวย ดูดี ขึ้นมากเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะนำเอารีวิวยกกระชับของเรามาให้เพื่อนๆชมกันค่ะ
ตอนนี้ก็ทำมาได้หลายเดือนแล้วค่ะ แต่เพิ่งจะมีโอกาสมาเขียนรีวิวจริงๆซักที
ที่ตัดสินใจยกกระชับเพราะว่าหน้าอกเดิมค่อนข้างหย่อนคล้อยมากๆ
และไม่เท่ากันด้วยค่ะ ทำให้เสียความมั่นใจไปพอสมควร ใส่ดันทรงก็ไม่ค่อยช่วยค่ะ
พอมีความพร้อมในทุกๆอย่าง ก็เริ่มเรียนรู้ และหาสถานที่ทำที่สามารถไว้ใจได้
ก็ศึกษาจากกูเกิ้ลนี่แหล่ะค่ะ เพราะตัวเราไม่ค่อยมีเวลาเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิก
เราก็ได้เห็นรีวิวเสริมหน้าอกเยอะแยะเลยค่ะ แต่ในเรื่องยกกระชับรีวิวน้อยมากๆ
จนมาเจอรีวิวของคุณหมอชาติชายที่แอปโซลูทค่ะ ก็เลยปรึกษากับเซลล์คลีนิกโดยตรง
เพราะเราค่อนข้างสนใจที่นี่เป็นอันดับต้นๆ เซลล์ก็แนะนำให้เข้ามาให้คุณหมอตรวจ
ซึ่งไหนๆก็จะทำแล้ว เลยหาเวลาเข้าไปปรึกษาจนได้ และก็ตัดสิจใจวางมัดจำจองคิวเลยค่ะ

การยกกระชับของเราเป็นแผลบริเวณปานนม และใส่ซิลิโคนเมนเตอร์ขนาด 350 cc ค่ะ
การดูแลและการพักฟื้นก็เหมือนๆกับการเสริมหน้าอกเลยค่ะ แต่อาจจะมีบวมช้ำเยอะหน่อย
ผ่าตัดโดยการดมยาสลบค่ะ ที่คลีนิกมีวิสัญญีแพทย์ดูแลตลอดการดมยาสลบค่ะ
ก็ค่อนข้างอุ่นใจไปได้เยอะ เราค่อนข้างกังวลเรื่องการดมยาสลบมากๆค่ะ เพราะดูข่าวอยู่บ่อยๆ

ก็สาวๆคนไหนที่มีปัญหาหน้าอกที่คล้ายๆกับเคสของเรา ก็ลองดูรีวิวของเราเป็นตัวอย่างนะคะ
เพราะถ้าหน้าอกคล้อยแล้ว เสริมซิลิโคนอย่างเดียวอาจจะไม่ตอบโจทย์ในเรื่องของทรง
จ่ายเพิ่มอีกนิดหน่อย แต่ได้หน้าอกที่สวยเต่งตึงก็คุ้มนะคะ เจ็บตัวทั้งทีเราก็ขอทำดีๆไปเลยค่

ก่อนเสริมหน้าอก+ยกกระชับ

หลังเสริมหน้าอก+ยกกระชับ 2 สัปดาห์

หลังเสริมหน้าอก+ยกกระชับ ปัจจุบัน

สวยจัง ทำที่ไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้