ดู: 2125|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก Mentor 400 CC กับ prime clinic aesthetic and healthcare

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราจะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกในขีวิตที่เคยศัลยกรรมมาเลย นี่ก็เป็นครั้งแรกที่เขียนรีวิวเหมือนกัน ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วยนะค่ะ

เป็นคนหน้าอกไข่ดาวมาตั้งแต่เกิดจนตอนนี้จะ30แล้ว ไม่รู้ทนอยู่มาได้ไง5555555 จะทำมานานแล้วแหละ แต่ไม่มีเวลาซะที เลยตัดสินใจศึกษาข้อมูลแบบจริงจัง  หลังจากหาข้อมูล และดูมาหลายคลินิกเราก็ตัดสินใจจองคิวเสริมหน้าอก ที่ prime clinic aesthetic and healthcare ค่ะ เรารอคิวไม่ถึงหนึ่งเดือนก็ถึงวันนัดไปแปลงโฉมละค่ะ พอไปถึงคลินิกต้องบอกเลยสิ่งแรกที่เห็นคือ คลินิกสวย สะอาดและดูมีมาตรฐานมากกกก พี่พนักงานก็ออกมาต้อนรับและดูแลดีมากๆ ค่ะ อันดับแรกให้คุณหมอประเมินหน้าอกเรา เราอยากได้ใหญ่ๆไปเลยค่ะ ไหนๆก็ทำแล้วเนาะ ก็เลยได้มา 400cc เราสูง 155 นน 42 เราเสริมใต้กล้ามเนื้อ ผ่าใต้ราวนมค่ะ

ถึงจะเป็นการศัลยกรรมครั้งแรก ก็ไม่กังวนเลยค่ะ เพราะพนักงานให้กำลังใจดีมากกกกกกก คอยดูแลแบบใกล้ชิด ความกลัวก็หายไปเฉยเลยค่ะ บวกกับความเชื่อใจในฝีมือของคุณหมอ เลยอุ่นใจมากเลยค่ะ

หลังจากออกจากห้องผ่าตัด รู้สึกมึนๆอาจเป็นเพราะยาสลบ แต่ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ชิวมากกกกก พนักงานก็คอยถามอาการมาดูแลตลอด ประทับใจมากกกกกก ถ้าจะศัลยกรรมอย่างอื่นก็อยากจะมาที่นี่อีก

หลังจากกลับบ้าน ก็นอนอย่างเดียวเลยค่ะ แอบตึงนิดๆแต่ทนได้ อาการข้างเคียงไม่มีค่ะ หลังจากคลายผ้าก็รู้สึกโล่งมากเลยค่ะ พอเห็นหน้าอกแล้วหายไม่รู้สึกเจ็บเลยอะ 5555555 อาการดีขึ้นทุกวัน แผลก็แห้งไว้มาก ชอบมากๆเลยค่ะ ทำงานได้ปกติ แต่แค่ยังยกของหนักไม่ได้ แต่ก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไร

พอถึง 1 เดิือนหน้าอกเริ่มชิดแล้ว ยิ่งนวดทรงยิ่งเข้ารูปขึ้นมากเรื่อยๆเลยค่ะ ชอบมาก เราเลยขยันนวดใหญ่เลย บางทีก็ให้แฟนด้วยบ้าง อิอิ

สุดท้ายนี้อยากจะบอกสำหรับเพื่อนที่่กำลังสนใจที่จะเสริมหน้าอกอยู่ แนะนำให้หาข้อมูลเยอะๆ และหวังว่ากระทู้นี้จะช่วยเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในการตัดสินใจของเพื่อนๆนะคะ

ก่อนทำ

หลังทำ 2 เดือน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้