12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yellowjacket
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอตุ๊ก dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ชอบหน้าเเบบนี้อ่ะ เหมือนตุ๊กตาเลยคะ
ชอบอ่ะ น่ารักโคตรๆ
น่าดูสวยมากเลย รับประกันกี่ปีค่ะ
สวยจังค่าา เพิ่มกระดูกอ่อนหลังหูแพงไหมคะ
มีเพื่อนเราไปทำที่นี่เหมือนกัน สวยมากกกกก
จองคิวนานไหมค่ะ
อยากเข้าไปทำมากๆค่ะ มีโปรโมชั่นอะไรบ้างมั้ยค่ะ
ปรึกษาฟรีไหมคะ
เพื่อนเราก็เเนะนำคลินิกนี้นะ รีวิวเยอะดี สวยๆทั้งนั้น
คลินิกมีบริการอื่นไหมค่ะ
น่ารักมาเลยคร้า ราคารวมแล้วเท่าไหร่ค่ะ
สวนอลังการมากกก
คุณผึ้้งสวยมากค่ะ เสริมเเบบนี้ราคาเท่าไรคะ
สวยเเซ่บมากคะ อยากทำจมูกเลย
จมูกสวย ดูไฮโซมากๆเลยนะคะ
สวยมากค่ะ จองคิวได้ทางไหนคะ เราอยู่ตจว.
ดูสวยคมมากเลย มีสาขา ตจว ไหมค่า
สวยมากเลยค่ะ ชอบๆทรงเข้ากับหน้ามาก
สวยมากเลยค้า
มีราคาไหมค่ะ ที่นี้ทำดูเนียนเป็นธรรมชาติมากเลย
ไปปรึกษามาแล้ว พี่พนักงานดูแลดี คุณหมอเก่งมาก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้