ดู: 7529|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอตุ๊ก dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yellowjacket เมื่อ 2017-10-15 10:59

สวัสดีค่ะ มารีวิวทำจมูกครั้งแรกกับหมอตุ๊ก dmor clinic ค่ะ
บอกก่อนว่าส่วนตัวเราอยากได้จมูกทรงที่ดูเป็นธรรมชาติ ไม่พุ่งไม่โด่งเกินไป
เราหารีวิวเยอะมากเป็นปีเลยค่ะไม่กล้าทำซักที พอดูรีวิวเยอะจนมั่นใจแล้ว
สุดท้ายก็มาตอบโจทย์ที่นี่ ก็เลยตัดสินใจไลน์ไปนัดคิวล่วงหน้าประมาณ1เดือนค่ะ

พอถึงวันนัดคุณหมอก็ดูรูปหน้าเราแล้วก็วิเคราะห์ให้ว่าสัดส่วนหน้าเราเป็นยังไง
จมูกจะได้ประมาณไหน อย่างเราเนื้อน้อยคุณหมอบอกว่าจะทำให้โด่งเท่าที่ทำได้
แต่อยู่ในระยะปลอดภัย ก็คือไม่ทะลุนั่นแหละค่ะ เราทำแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยเพราะเราจมูกสั้น
อยากให้มีปลายเพิ่มขึ้นมาอีกหน่อยค่ะ

หลังจากนั้นก็ถึงเวลาที่รอคอย ตื่นเต้นมากกก ขึ้นเตียงไปคุณหมอก็ลงมือค่ะ
เราก็นอนเบลอๆง่วงๆไป ได้ยินเสียงคุณหมอกำลังทำอะไรครืดๆที่หู
หลังจากนั้นก็มาครืดๆที่จมูกต่อ แต่ไม่เจ็บเลยนะคะนอนแบบชิวๆมาก ง่วงบ้างหลับบ้างตื่นบ้าง
ผ่านไปซักพักนึงคุณหมอก็ให้ลุกขึ้นมา เอากระจกมาให้ดูว่าเสร็จแล้ววว
เรารู้สึกว่าคุณหมอทำแปบเดียวเองเพราะอย่างที่บอกเรานอนง่วงๆหลับๆสลับกันไป
แต่น้องสาวที่ไปด้วยบอกว่าเราเข้าไปเกือบ2ชมแหน่ะ

ไปดูรูปยาวๆเลยแล้วกันนะคะ
อันนี้รูปก่อนทำค่ะ

ข้างๆคือไม่มีดั้งเลย

หลังทำเสร็จทันที

หลังทำ10วัน

หลังทำ1ดือนค่ะ ยังบวมๆอยู่

หลังทำ 2 เดือนค่ะ

ปัจจุบัน 3 เดือนแล้วค่ะ

ส่วนตัวพอใจกับจมูกตัวเองมากค่ะเพราะเป็นธรรมชาติ
แล้วก็ไม่ได้พุ่งเกินไป ได้แบบที่อยากได้ตอนแรกเลยคะ ตัดสินใจไม่ผิดค่ะที่มาทำที่นี่
บรรยากาศที่คลินิกก็ดีค่ะทุกคนพูดจาดีให้คำปรึกษาเป็นกันเอง
ทั้งพี่ๆพนักงานแล้วก็คุณหมอด้วยค่ะ
ขอจบรีวิวเท่านะค้าา

ไปปรึกษามาแล้ว พี่พนักงานดูแลดี คุณหมอเก่งมาก
มีราคาไหมค่ะ ที่นี้ทำดูเนียนเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยมากเลยค้า
สวยมากเลยค่ะ ชอบๆทรงเข้ากับหน้ามาก
ดูสวยคมมากเลย มีสาขา ตจว ไหมค่า
สวยมากค่ะ จองคิวได้ทางไหนคะ เราอยู่ตจว.
จมูกสวย ดูไฮโซมากๆเลยนะคะ
สวยเเซ่บมากคะ อยากทำจมูกเลย
คุณผึ้้งสวยมากค่ะ เสริมเเบบนี้ราคาเท่าไรคะ
สวนอลังการมากกก
น่ารักมาเลยคร้า ราคารวมแล้วเท่าไหร่ค่ะ
คลินิกมีบริการอื่นไหมค่ะ
เพื่อนเราก็เเนะนำคลินิกนี้นะ รีวิวเยอะดี สวยๆทั้งนั้น
ปรึกษาฟรีไหมคะ
อยากเข้าไปทำมากๆค่ะ มีโปรโมชั่นอะไรบ้างมั้ยค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
มีเพื่อนเราไปทำที่นี่เหมือนกัน สวยมากกกกก
สวยจังค่าา เพิ่มกระดูกอ่อนหลังหูแพงไหมคะ
น่าดูสวยมากเลย รับประกันกี่ปีค่ะ
ชอบอ่ะ น่ารักโคตรๆ
ชอบหน้าเเบบนี้อ่ะ เหมือนตุ๊กตาเลยคะ
สวยเเบบไทยๆมากเลยค่ะ ทำอะไรไปบ้างนะคะ
สวยละมุนมากๆเลย อยากได้ๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้