ดู: 503|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่ the sib clinic มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากศึกษาหาข้อมูลระยะหนึ่งซึ่งดูจากรีวิวของเพื่อนๆที่ได้ผ่านการศัลยกรรมเสริมหน้าอกมาแล้ว วันนี้เราก็เลยอยากเป็นอีกหนึ่งคนที่ขอแชร์ประสบการณ์ของตัวเองบ้างค่ะ  ก็คือตัดสินใจไปเสริมหน้าอกที่ the sib clinic ที่ทองหล่อมาเมื่อปลายเดือนที่แล้ว ตอนนี้ก็ผ่านมาประมาณ 20วันแล้ว ซึ่งในการทำหน้าอกในครั้งนี้ถือเป็นการตัดสินใจถูกจริงๆ ซึ่งคิดในใจว่าเราน่าจะมาเสริมตั้งนานแล้ว ไม่น่ามาทำช้าเลยจะได้สวยเร็วกว่านี้ เลยอยากบอกต่อให้เพื่อนๆได้อ่านและใช้ในการประกอบการตัดสินใจในการเลือกไปเสริมที่คลินิกไหนดี

เราคิดว่าผู้หญิงแต่ละคนก็ไม่ได้อยากจะมาศัลยกรรมกันทั้งนั้น แต่บางอย่างมันก็เลือกเกิดไม่ได้ ชีวิตคนเราเกิดมามีทุกอย่างไม่เท่าเทียมกันจริงมั้ย5555 ยิ่งเรื่องหน้าอกก็เป็นอีกหนึ่งปัญหาสำคัญของสาวๆ ทุกคน แต่ทุกวันนี้ก็มีทางออกหลายวิธีแต่ที่ดีที่สุดก็ต้องศัลยกรรมนั้นแหละค่ะ ทำแล้วมีเลยไม่ต้องรอเวลานาน ขั้นตอนง่ายๆ เลยเพียงนอนหลับตื่นขึ้นมาก็มีหน้าอกทันที แต่ก็ต้องแลกกับความเจ็บนิดหน่อยอิอิ เป็นธรรมดาอยากสวยก็ต้องอดทน
เสริมอกมาก็ได้แบบนี้ค่ะภาพเราตอนนี้เสริมผ่านมาแค่ 20วัน เสริมขนาด 375ซีซี ทรงกลมค่ะ
ซึ่งทุกอย่างเรียบร้อยดดีมาก มีรอยช้ำนิดเดียวเอง ทุกวันนี้เวลาส่องกระจกมองหน้าอกตัวเองตลอดเลยว่า สวยและดูดีกว่าแต่ก่อนเยอะ

ผิดกับเมื่อก่อนที่ไม่มีหน้าอกเลยตามรูปเลยค่ะ

รู้สึกประทับใจ the sib clinic เรื่องของการบริการสำหรับพนักงานทุกคนนะค่ะ มีอะไรก็ไลน์หาพี่ๆ เขาตอบเราตลอด และสถานที่ก็สะอาด แต่ที่ประทับใจที่สุดก็ต้องผลงานของคุณหมอนี้แหละค่ะ ตอนนี้เราก็ยังดูแลตัวเอง นวดหน้าอกทุกวันเลยค่ะ ค่อยดูแลเรื่องการรับประทานอาหารซึ่งค่อนข้างสำคัญเหมือนกันเพราะเวลาผ่าตัดเราไม่ได้มีแผลแค่ภายนอกเท่านั้นนะ แต่ภายในหลังจากการผ่าตัดก็ยังมีแผลอยู่เราควรทำตามข้อปฎิบัติตามใบที่คลินิกแนะนำค่ะ  ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่มีคำถามหรือข้อสงสัย ก็ถามได้เลยนะคะ เพราะดิฉันเองก็อยากตอบเพื่อเป็นการแชร์ประสบการณ์กันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้