ดู: 5047|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนก็ทำได้ แต่ทำเเล้วปลอดภัยต้อง Dmor clinic เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuchtawan เมื่อ 2017-10-14 19:01

สวัสดีคร๊าาทุกคน เข้าเรื่องเลยเนาะ คือเรามีความคิดอยากจะไปทำจมูกมานานมาก ทำใจอยู่หลายปี หาข้อมูลมาก็หลายที่ จนได้มาเจอที่นี่ Dmor clinic ได้มาเจอกับคุณหมอตุ๊ก คุณหมอ ใจดี น่ารัก ให้คำปรึกษา คือแรกๆก็กลัวนะ คุณหมอมีบอก ถ้าไม่มั่นใจ ก็กลับเลย 5555 ทำกับหมอ ไม่ต้องกลัว ไม่สวยหมอไม่ให้กลับ

นี่รูปก่อนเสริมนะคะ

กว่าจะตัดสินใจมาทำที่ Dmor มีสอบถามกับหลายๆที่ ดูรีวิวเยอะจนจิตตกก็มี ถามเพื่อนหลายๆคน คือเพื่อนบอกทำไม่นาน ไม่เกินครึ่งชั่วโมง แต่พอได้มาทำจริงๆ โอ้ววว เกือบ3ชม.ลืมบอกไปนะคะเราทำเเบบเสริมกระดูกอ่อนหลังหู เพราะว่าเนื้อจมูกเราน้อยมาก
คือเข้าใจเลยว่าทำไมนาน คุณหมอละเอียดมาก คือเหลาซิลิโคนเป็นเคสต่อเคส คุณหมอต้องดูให้แน่ใจก่อนถึงเย็บปิดแผล
มาดูกันเลยว่าหลังทำเป็นไง

รูปหลังทำ 1 - 3 เดือนนะคะ

เดี๋ยวจะลงรูปรัวๆเลยนะคะ

มีอะไรสงสัยสอบถามเราได้ที่คอมเม้นต์ด้านล่างเลยนะคะ
เด๊่ยวว่างๆ จะเข้ามาตอบนะคะ

มีสาขาตจว.ที่ไหนบ้างคะ
ถ้าเราจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอต้องจองคิวก่อนไหมคะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมชั่นหรือเปล่าคะ
ดูดีขึ้นเลย
ราคาเเรงอยู่นะคะ เเต่รับประกันนานมาก
อยากไปทำตา
หาไปติดต่อยังไงค่ะ
สวยมากคะ น่ารักดีนะคะ
มีกี่สาขาค่ะ ไปง่ายไหม
สวยมากๆเลย มีสาขาตจว.บ้างไหมคะ
อ่านเเล้วแบบว่าอยากเข้าไปแก้จมูกมากๆเลยค่ะ
ก่อนทำต้องเตรียมตัวอะไรไหมคะ ต้องอดอาหารป่าว
อยากไปที่นี่ค่ะ สวยดีค่ะ
ราคารวมทั้งหมดเท่าไรค่ะ
ตอนทำเจ็บมากไหมค่ะ เเล้วเราหลับไหมค่ะ
จริงค่ะ  คุณหมอละเอียดมากๆ
มีรายละเอียดข้อมูลไหมคะ คุณหมอทำทรงอะไรราคาเท่าไหร่คะ
ที่นี่มีหมอกี่คนค่ะ เห็นว่ามีทีมเเพทย์ด้วย ราคาต่างกันด้วยไหมค่ะ
คุณหมอทำนานถึง 3 ชม.เลยหรอค่ะ
คุณหมอตุ๊กใจดีจริงไหมค่ะ
อยากเข้าไปทำกับคุณหมอตุ๊กจังเลย
ดีมอร์คลินิกมีสาขาต่างจังหวัดไหมคะยกเว้นที่สุรินทร์
รอเก็บตังค์ครบก่อนจะไปทำจมูกที่นี่แน่นอนค่ะ
จมูกทรงสวยมากนะคะ แต่ว่าเพื่อนเราทำที่มาสเตอร์พีซก็สวยเหมือนกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้