ดู: 828|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose ทรงจมูกที่ตอบโจทย์และโดนใจ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ทักทายมายเฟรนด์ค่ะ วันนี้วันดี เพราะวันนี้ปลายได้ฤกษ์มารีวิวจมูกสวยๆที่เพิ่งไปงัดมาแล้วจ้า หลังจากที่วุ่นอยู่นานวันนี้ก็ได้เวลาละ ก็จะรีวิวแบบสั้นๆได้ใจความละกันนะคะ
        เริ่มแรกเลยคือสาเหตุที่ไปงัดดั้ง นั่นเป็นเพราะว่าปลายไม่มีดั้งตั้งแต่เด็กแล้ว แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรมากมาย พอโตขึ้นสังคมมันก็กว้างขึ้น เลยทำให้เราได้พบเจอเพื่อนๆหรือคนรอบข้างที่เค้าสวยด้วยศัลยกรรม แต่เราก็ไม่ได้มองว่าเป็นเรื่องแปลกกลับมองว่าเป็นเรื่องดีด้วยซ้ำ เราก็เลยลองถามเพื่อนดูว่าเสริมจมูกมันเจ็บมั้ยแล้วมันต้องใช้เงินเท่าไหร่ถึงจะทำได้ แล้วทำที่ไหนมันถึงจะออกมาดี ถามยาวมากค่ะ แต่เพื่อนน่ารัก เพื่อนก็ตอบทุกคำถามของเราเลย 5555 ก็บอกมาว่าไม่เจ็บเลย อตนแรกก็กลัวๆแต่พอทำจริงๆไม่เจ็บเท่าไหร่ ค่าใช้จ่ายก็ไม่สูงมาก ถ้าจะทำแนะนำที่รพ.เลอลักษณ์ บอกตรงๆว่าไม่รู้จักแต่พอได้ยินชื่อเสียงมาเท่านั้นเอง พอรู้ข้อมูลมาเราก็ขอที่บ้านทำค่ะ ตอนแรกเหมือนจะไม่ให้เพราะไม่เห็นความจำเป็น แต่พอเราให้เหตุผลอย่างงั้นอย่างงี้เค้าก็เลยยอม ฮ่าๆๆ เราก็เลยหาข้อมูลเพิ่มเติม ดูรีวิวของโรงพยาบาล ดูfeedbackว่าเป็นยังไง จากที่ดูก็ค่อนข้างดีเลยค่ะ เคสจมูก เคสอื่นๆของทางโรงบาลก็สวยด้วย บางคนหน้าเปลี่ยนเลย เริ่มสนใจมากขึ้น แต่ก็ดูไปเรื่อยๆจนตัดสินใจจะทำ เลยโทรติดต่อไปทางรพ.สอบถามก่อนแล้วก็จองคิว นัดวันทำเลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ สวยๆแบนๆเอ้ยสวยๆแบ๊วๆ ใสๆสมวัยเยาว์(หรอ)5555 แบนและบานขนาดนี้ไม่ให้ทำได้ไงล่ะเนอะ...ถึงวันงัดดั้งเราก็บึ่งตรงไปที่รพ.เลยค่ะ ไปถึงก็เข้าไปติดต่อ จะมีเจ้าหน้าที่รับเรื่องแล้วก็มีผู้เชี่ยวชาญคอยแนะนำเรื่องเสริมจมูก เราเลือกเสริมจมูกเป็นทรง Princess Nose ค่ะ เสร็จตรงนี้ก็ไปทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินรับยาด้านบน เสร็จแล้วก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้า เปลี่ยนชุด คุยกับคุณหมอนิดนึง แล้วก็ทำการผ่าตัดได้เล้ยยยยย................//

ก่อนทำๆ อิอิ

หลังทำได้ 1 วันค่ะ จมูกกโด่งเฉยเลยยยย ดีใจมากอะไม่เคยมีอะไรแบบนี้อยู่บนใบหน้ามาก่อน รู้สึกภูมิใจ๊ภูมิใจ 5555

7 วันค่ะ เข้าที่มากกว่าเดิมแย้ว ไม่บวมไม่ช้ำแย้ววว นี่ปลายต้องตอนหมอนสูงๆ คอยประคบเย็นแล้วก็กินยาตามที่พหมอสั่งทุกวันเลยค่ะ ไม่งั้นไม่หายบวมหายช้ำแน่ อีกอย่างต้องทำใจไม่กินอาหารทะเล ส้มตำ เพราะหมอบอกให้งดอาหารแสลง เซ็งมาก แต่ไม่เป็นไร น้องปลายสายทน(ได้) 5555

หลังทำวันที่ 15 ค่ะ

หลังทำ 1 เดือน

ยิ้มหล้าเลยจ้าาา หลังจากไปงัดดั้งมาได้สมใจ ดูจากหน้าด้วยค่ะว่าแฮปปี้แค่ไหน ที่บ้านนี่ชมกันใหญ่เลยว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้น รู้งี้ให้ไปทำนานแล้ว นั่น..แบบนี้ก็ได้หรอคะ 5555 แล้วปลายเองไม่ชอบแต่งหน้าหรือถ้าแต่งก็แต่งแบบอ่อนๆพอมีดั้งคือหน้าดูมีมิติไปเลยอะค่ะ คือชอบมาก และปลายก็อยากจะแนะนำรพ.เลอลักษณ์ให้เพื่อนๆรู้จักมากๆค่ะ งานดี งานสวย งานคุณภาพ ได้มาตรฐาน ไม่มาแล้วจะเสียใจใยใย 55555

ทรงจมูกสวยมาก
เป็นธรรมชาติสวย
ดูสวยธรรมชาติมากๆ ชอบแบบนี้เลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้