ดู: 1111|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตามมาค่ะ!! มารีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]

เราเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย ขนาด 400cc ค่ะ ตอนนี้ก็เพิ่งครบ 2 เดือนไปหมาดๆ
ตอนแรกก็ลังเลมากๆค่ะ ว่าจะเลือกเสริมที่ไหนดี ก็เลยถามเพื่อนๆสมาชิกตามกลุ่มศัลยกรรมต่างๆ
ก็มาลงเอยที่นี่ค่ะ ตอนแรกนึกว่าราคาจะสูง เพราะที่นี่ติด1ใน5ที่ดังเรื่องเสริมหน้าอก
แต่จริงๆแล้วราคาถูกมากๆค่ะ และก็มาตรฐานและการบริการดีมากๆเลยค่ะ คลีนิกเดินทางสะดวก
มีหลายสาขา หลังเสริมหน้าอกเราจะไปฟอลโล่ อัพที่สาขาไหนก็ได้ค่ะ ตามที่เรีาสะดวกเลย
แต่ว่าวันเสริมหน้าอกจะต้องมาผ่าตัดที่สาขาทองหล่อนะคะ เพราะห้องผ่าตัดใหญ่อยู่ที่นี่ค่ะ

ในช่วงแรกๆหลังเสริมหน้าอกมาก็วิตกกังวลมากๆค่ะ เพราะหน้าอิกเราดูไม่ค่อยเป็นรูปทรงเลย
แต่พอระยะเวลาผ่านไปเรื่อยๆ ก็ค่อยๆเป็นทรงมากขึ้นๆค่ะ จริงๆแล้วหน้าอกมันบวมค่ะ เลยไม่เป็นทรง
โชคดีมากๆค่ะที่ทางคลีนิกเค้าติดตามอาการทุกวันๆ เลยค่อนข้างสบายใจ เราก็ส่งรูปอัพเดททุกวัน
หากทีอะไีที่ผิดปกคิทางคลีนิกก็จะให้เข้ามาพบคุณหมอเลยค่ะ ซึ่งเราอุ่นใจ สบายใจมากๆค่ะ
ที่ได้รับการบริการทั้งก่อนและหลังทำดีๆแบบนี้ ไม่แปลกใจเลยค่ะที่ใครๆก็เลือกเสริมหน้าอกที่นี่
พริตตี้ นางแบบ เนร็ตไอดอล ก็เลือกเสริมที่นี่กันเยอะค่ะ คุณหมอคิวแน่นทุกวันเลยค่ะ เรารอคิวนานมากๆ

อาการหลังเสริมมาก็มีปวดๆ เจ็บๆบ้าง ก็ทรมานนะคะ แต่ทนได้ค่ะ เวลาขยับตัวก็เจ็บมากๆเลยค่ะ
ตอนลุกไปเช้าห้เองน้ำจะต้องมีคนพยุงค่ะ ถ้าเกิดเผลลุกเองระบมไปทั้งหน้าอกเลยค่ะ คิดแล้วเสียววูบ
เวลานอนก็ต้องนอนหัวสูงหรีือหมอนรอง 2 ใบนะคะ เพราะว่าจะได้ไม่อึดอัดมากค่ะแค่ช่วงแรกๆเองค่ะ
จะมีผ้ารัดไว้ประมาณ 3 วัน รัดแน่นมากๆ นอกจากอาการเจ็บปวดแล้ว ก็มีท้องบวม ท้องอืดด้วยค่ะ

ใครสนใจก็ลองปรึกษากับทางคลีนิกได้ที่เบอร์นี้ค่ะ Tel : 085-0930011 หรือ ID Line : @absolute.beauty(มี@)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้