ดู: 508|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอนมธรรมชาติ ใหญ่กำลังพอดี แบบคุณต้องที่ เดอะซิบ คลินิกเท่านั้น นาจาสวยจนต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KungKuu11 เมื่อ 2017-10-5 18:17

ขอนมธรรมชาติ ใหญ่กำลังพอดี แบบคุณต้องที่ เดอะซิบ คลินิกเท่านั้น นาจาสวยจนต้องบอกต่อ

สวัสดีค่ะทุกคนนี้เป็นการรีวิวประสบการณ์ศัลยกรรมหน้าอกค่ะ ตอนนี้อายุน้องนมของคุณครบ 1 เดือนแล้ว จะถือโอกาสนี้มาเล่าประสบการณ์ทำหน้าออกให้ฟังกันค่ะ

ก่อนทำหน้าอกคุณเลือกคลินิคอยู่นานมากๆ เน้นส่องรีวิวภาพเป็นหลักตั้งแต่ราคาถูกยันแพง. ที่คุณตัดสินใจเลือกเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินท์ The sib clinic เพราะว่าเคสนมของหมอทำออกมาสวยและผลงานเสถียรที่สุด อย่างคลีนิคอื่น สวยบ้างไม่สวยบ้างเมื่อเงินพร้อม ใจพร้อม นี่ก็ตัดสินใจเข้าปรึกษาพบหมอเลยค่ะที่ The sib clinic เค้าจะมีเทคนิคการทำนมที่เรียกว่า Barbie breast นมสวย นมเด็ก งี้ และทำใต้กล้ามเนื้อเผื่อลดความเสี่ยงต่างๆ เช่นซิลิโคนพลิกนมไหลหากัน หรือนมยานตอนที่ปรึกษา คุณจะบอกว่าคุณหมอน่ารักมาก ถามได้ทุกเรื่อง หมอไม่เหวี่ยงฮะ 55555

คุณ request คุณหมอว่าขอนมธรรมชาติ ใหญ่พอดี (เอาที่ดูแลไหว) คุณหมอจะวัดสันส่วนของเราเพื่อประเมินขนาดซิลิโคนนมที่เราสามารถใส่ได้คุณได้ 2 option คือ 350 cc (อิ๋มมาก) 325 cc (ใหญ่พอดีตัว)คุณเลือก 325cc นะ เพราะว่ากลัวหาเสื้อผ้าใส่ยาก กับ กลัวดูอ้วน

ส่วนยี่ห้อคุณเลือก mentor ผิวทรายค่ะ (ผิวทรายช่วยลดการเกาะของผังผิด)ก่อนทำต้องตรวจเลือดก่อนนะคะถ้าค่าเลือดผ่านถึงผ่าได้ เพราะฉะนั้นถ้าใครอยากมีนมเร็วๆ หยุดวิตามินทุกชนิด
รอเลยค่ะ อย่างต่ำ 2 สัปดาห์ ถ้าชัวร์ 1 เดือนมาที่วันผ่าตัด ขอบอกว่า ‘ตื่นเต้นเวอร์’. กลัวเจ็บ กลัวรับความสึกเจ็บไม่ไหว555555 ผ่าแบบวางยาสลบนะคะ หลับปุ๋ย… ตื่นมาอีกทีก็เบลอยาพอสมควร มาพูดถึงความเจ็บที่ทุกคนอยากรู้  … อันนี้เอาตามความรู้สึกนะคะ

คุณว่าเจ็บแบบพอทนได้นะคะ ไม่ถึงกับรถทับ. ความรู้สึกแบบ ปวดๆแสบๆข้างใน. เหมือนคนออกกำลังกายมาหนักแล้วกล้ามเนื้อฉีกความเจ็บจริงๆมันจะอยู่ที่การรัดผ้านี่แหละค่ะ. เพราะมันแน่นมากอันนี้ต้องทนเพราะถ้าแอบคลายผ้าออกใน 3 วันแรก นมช้ำ+ นมห่างแน่นอนต่อจากนี้ 1 เดือนจะไม่ได้อาบน้ำนะคะ เช็ดตัวพอ

เพราะแผลห้ามโดนน้ำก็นอนเจ็บๆไป 2 วัน แล้วไปล้างแผล. ตอนคลายผ้าออกนี้สวรรค์เลย หายใจทั่วท้องหลังผ่าตัด งดของหมักดอง. อาหารทะเลทุกชนิด ถ้าอยากแผลหายเร็วคุณหายเจ็บประมาณ วันที่ 4-5 หลังจากนั้นสบายละ แค่อาจจะแขนไม่มีแรงแต่อาการจะดีขึ้นเรื่อยๆค่ะทำตามคำแนะนำหมอ 2 อาทิตย์ก็ตัดไหมได้แล้วค่ะ

คุณนวดหน้าอกที่คลินิคเพื่อสลายผังผิด ทำให้นมเรานิด ทุกๆ3-4 วัน นวดนมครั้งแรกๆจะเจ็บหน่อย พอผังผืดหลุดแล้ว ทีนี้ก็ชิวแล้วค่ะผลลัพธ์คือคุณพอใจและประทับใจมาก.

นมสวย นมเด็กที่แท้จริง ธรรมชาติมากมันใจขึ้นเยอะเลยค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้า ขึ้นถูกมากที่ทำ ดูเป็นคนหุ่นดีขึ้นมาทันทีตอนนี้เหลือแค่นวดหนักๆอีก2 -3 รอบก็นิ่มแล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้