ดู: 491|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกลาฟองน้ำ มาเสริมหน้าอกที่ Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีทุกๆคนค่ะ วันนี้จะมาแบ่งปันรีวิวเสริมหน้าอก ที่เราเพิ่งไปเสริมมาได้ 1 เดือนเองค่ะ
ความจริงแล้วการเสริมหน้าอกไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ และไม่เหมือน 10 ล้อทับด้วยนะคะ

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 1 เดือน

ที่คิดอยากจะเสริมหน้าอกเพราะว่า เราไม่ค่อยมีความมั่นใจในการแต่งตัวหรือพูดง่ายๆ ไม่มั่นใจในตัวเองค่ะ
เนื่องจากว่าเป็นคนไม่ค่อยมีหน้าอกเลยค่ะ(เดี๋ยวหารูปก่อนเสริมมาแปะให้ที่หลังนะคะ) หน้าอกเหมือนผู้ชายเลย
เพื่อนๆชอบแซวค่ะฟองน้ำเด่นเกินหน้าเกินตา อิอิ หลังจากนั้นก็ค่อยๆหมั่นเก็บเงินมาพักใหญ่ๆค่ะ
แล้วเมื่อมีความพร้อมก็เริ่มศึกษาหาข้อมูลต่างๆ และก็ตกลงตัดสินใจทำที่ Absolute Beauty Clinic
ขนาดที่ทำ 365 cc ซิลิโคน Sebbin เสริมโดยคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอมค่ะ ราคาโปรฯตอนนั้น 45,000 บาท

ที่เลือกเสริมที่นี่ เพราะได้ดูหลายๆรีวิวแล้วค่อนข้างถูกใจ อีกทั้งที่นี่ค่อนข้างมีชื่อเสียงเรื่องการเสริมหน้าอกค่ะ
ทำเลและการเดินทางค่อนข้างสะดวก อยู่แถวทองหล่อนี่เองค่ะ ไม่ใกล้ไม่ไกลเวลาเดินทางมาพบคุณหมอ

การผ่าตัดคุณหมอผ่าตัดแผลใต้ราวนมค่ะ ใช้เวลาที่เราผ่าตัดประมาณ 1 ชั่วโมงนิดๆเราก็ออกจากห้องผ่าตัดแล้ว
จากนั้นก็มานอนพักอยู่ในห้องพักฟื้นค่ะ นอนพักอยู่ประมาณ 1 ชั่วโมงเราก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ รู้สึกชิลมาก
ไม่เจ็บ ไม่ปวดเลยค่ะ วันรุ่งขึ้นเราไปเดินประตูน้ำได้ตามปกติเลยค่ะ เพื่อนๆเห็นยังว้าวเลยค่ะ คิดว่าจะทรมานกว่านี้
หลังเสริมคุณหมอก็จะพันผ้าที่หน้าอกไว้ประมาณ 3 วันค่ะ หลังจากนั้นก็แกะออกแล้วเปลี่ยนใส่สปอร์ต บรา
หน้าอกจะยวมๆไม่เป็นทรงอยู่ประมาณอาทิตย์นึงค่ะ แล้วก็จะค่อยๆดีขึ้น เป็นทรงชัดเจนมากกขึ้นค่ะ
ตอนนี้ชอบหน้าอกตัวเองมากเลยค่ะ ทรงกลมสวย ชิดกันด้วยค่ะ คิดไม่ผิดที่เลื่อกเสริมที่นี่ คุณหมอฝีมือเยี่ยมมากๆๆๆ

เพื่อนๆที่สนใจลองแอดไลน์ @absolute.beauty(มี@ด้วยค่ะ) ปรึกษาหรือจองคิวกับทางคลีนิกได้โดยตรง
ไม่ผ่านนายหน้าหรือเอเจนซี่ จองตรงกับไลน์คลีนิกดีที่สุดค่ะ เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพเยอะมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้