ดู: 2036|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกบาร์บี้ The SiB Clinic สวยสมใจ ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย นะค่ะ หน้าอกบาร์บี้ที่ได้ยินกันมา วันนี้ต้องทำให้ได้ค่ะ ได้ยิน ได้เห็นรีวิวจากคลินิกนี้เยอะมากๆๆๆ จนตัวเองเก็บเอาไปคิดเก็บเอาไปฝันว่าได้เสริมหน้าอกจริงๆๆๆ แต่ความจริงที่ตื่นขึ้นมาก็รู้ว่ามันเป็นแค่ความฝัน เราเองอยากทำหน้าอกที่นี่มากนานมากแล้ว แต่ก็อยู่ในช่วงหาเวลาว่าง เตรียมตัวให้พร้อม จะทำทีไรก็มีธุระ ติดธุระตลอดเลยค่ะ กว่าจะได้วันที่ว่างตรงกับคิวคุณหมอที่ว่าง มันเลยยากนิดนึ่งค่ะ

ส่วนตัวแล้วมีเพื่อนที่เสริมหน้าอกที่นี้ไปแล้ว 2 คน ซึ่งแต่ละคนหน้าอกก็สวยมาก เหมือนที่เค้ารีวิวกันเลยค่ะ หน้าอกจะเป็นธรรมชาติ มันจะดูไม่เป็นบล็อก เนียนๆๆ เหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ เราเองได้คุยกับคนที่มีประสบการณ์ที่ทำกับที่นี่โดยตรง เลยยิ่งมั่นใจเข้าไปอีก ว่าจะต้องให้คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้นที่จะมาเสริมหน้าอกให้กับเราค่ะ หลังจากที่ได้วันที่แน่นอน ก็เข้าไปตรวจ ไปปรึกษาคุณหมออีกครั้ง ก่อนตัดสินใจลงจองคิวผ่าตัดค่ะ เราก็บอกคุณหมอถึงปัญหาของหน้าอกของเราให้คุณหมอทราบ คุณหมอก็เข้าใจในปัญหาของผู้หญิงเป็นอย่างดี เรียกได้ว่า ประสบการณ์การผ่าตัดของคณหมอ ทำให้ฝีมือคุณหมอเป็นที่รู้จักได้กว้างมากๆๆๆค่ะ คนที่ทำที่นี้ส่วนมากจะพูดกันเป็นเสียงเดียวว่า หน้าอกจะสวย คล้อย เป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ สมกับราคามากๆๆๆๆ เราเองเป็นอีกคนที่พูดคำนี้ให้คนอื่นฟังเหมือนกันค่ะ

ขั้นตอนของการเตรียมตัวเข้ารับการผ่าตัด ก็ต้องตรวจสุขภาพก่อนนะค่ะ แล้วนำผลตรวจส่งให้กับทางคลินิกตรวจดูอีกที ว่าโอเคไหม ปกติไหม ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็สามารถทำได้ค่ะ วันผ่าตัดก็ล้างเลป ไม่ต้องแต่งหน้าไป งดข้าว งดน้ำ ก่อนผ่าตัด 8 ชม.ค่ะ และก็ไปตามที่คุณหมอนัด พูดคุยกับคุณหมออีกรอบก่อนเข้าห้องผ่าตัด และหลังจากนั้นก็หลับไปเลยค่ะ ตื่นขึ้นมาอีกทีก็มีหน้าอกที่สวยแล้ว 555555 คุณหมอใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 1-2 ชม. นะค่ะ ประมาณนี้ ความรู้สึกแรกที่รู้สึกได้คือ แน่น หายใจได้ไม่เต็มปอด น่าจะเป็นเพราะเค้าพันผ้าที่หน้าอก เพื่อให้หน้าอกได้รูป ชิด เราก็อดทนค่ะ พอได้ยินคำนี้ก็อดทนค่ะ ความเจ็บจะอยู่กับเราประมาณ 3 วันนะค่ะ หลังจากนั้นความเจ็บ จะค่อยๆๆบรรเทาลงไปค่ะ และเมื่อครบ 14 วัน ก็ไปตัดไหมได้ตามปกติค่ะ หลังตัดไหมแล้วคุณหมอก็จะให้เริ่มนวดหน้าอก ซึ่งขั้นตอนนี้บอกเลยว่าถึงใจมากๆๆค่ะ พนักงานที่คลินิกนวดเก่งมากๆๆๆ หน้าอกหลังจากนวด นิ่มมาก เป็นทรงที่สวยหนักมากจริงๆๆค่ะ คุณหมอก็ให้เรากลับมานวดเองทุกๆๆวัน เพื่อลดการเกาะติดของพังพืดด้วยค่ะ จนตอนนี้หน้าอกตัวเองคล้อย นิ่ม สวยเป็นธรรมชาติมากๆๆๆเลยค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำมาฝากกันนะค่ะ

ความบิกีนี่ต้องมาค่ะ นี่คงเป็นความฝันของผู้หญิงทุกคนนะค่ะ ว่าอยากจะใส่บิกินี่สวยๆๆ ดูสมส่วน หน้าอกหน้าใจ คุณหมอก็เลือกไซส์ได้สมกับตัวเรามากๆๆเลนค่ะ ดูไม่โป๊ะ พอดีตัวสุดๆๆๆๆ คนรอบข้างก็ชมว่าหน้าอกสวยมากๆๆๆ ตอนนี้คือแฮปปี้สุดๆๆไปเลยค่าาาาา

ใครที่อยากมีหน้าอกสวยได้รูป ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม เราแนะนำให้มาทำที่นี้เลยนะค่ะ รับรองว่าสวยจริงอะไรจริง ไม่มโน ของจริงไม่ต้องพูดเยอะค่ะ อิอิ สามารถโทรสอบถามรายละเอียดต่างๆๆได้ที่เบอร์ 088-2228660 ค่ะ หรือแอดไปที่ไลน์@ของคลินิกได้นะค่ะที่ @thesibclinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้