ดู: 690|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกกับคุณหมอโภคิน ที่ Absolute สวยมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้ก็เกือบเดือนแล้ว หน้าอกเรานิ่มมากเลยค่ะ ทรงก็เริ่มสวยขึึ้นเรื่อยๆ
ก็พยายามทำตามที่คุณหมอแนะนำทุกๆอย่าง ทั้งเรื่องอาหารการกิน การดูแลแผล
ไม่อยากให้มีปัญหาอะไรค่ะ ตอนนี้ก็หมั่นนวดหน้าอกเช้า-เย็นค่ะ
หน้าอกจะได้เข้าทรงเร็วๆและนิ่มเร็วมากขึ้นค่ะ ก็นวดตามที่คุณหมอแนะนำ
ตอนนี้ไม่ว่าจะชุดไหนก็เอาอยู่ค่ะ ใส่แล้วดูสวยและมีทรวดทรงมากขึ้นค่ะ ปลื้มมากเลยค่ะ

เลือกเสริม Absolute Beauty Clinic กับคุณหมอโภคินค่ะ ราคา 45,000 บาท ซิลิโคน Sebbin ค่ะ
ซึ่งที่คลีนิกนี้ก็ค่อนข้างมีชื่อเสียงด้านการเสริมหน้าอกอยู่แล้ว ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่เลย
ไม่ได้ดูรีวิวที่อื่นประกอบการตัดสินใจเลยค่ะ เราค่อนข้างมั่นใจในทีมแพทย์ของที่นี้มากๆค่ะ
ก่อนผ่าตัดก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนค่ะ คุณหมอค่อนข้างใจเย็น ให้ข้อมูลที่ละเอียด เข้าใจง่าย
และดูไม่เร่งรีบเวลาให้ข้อมูลค่ะ ถ้าเราไม่เข้าใจเรื่องไหน คุณหมอก็จะอธิบายจนกว่าเราจะเข้าใจค่ะ
ประทับใจตั้งแต่ก่อนเสริมเลวยค่ะ อิอิ ไม่ได้มโนนะคะ ความจริงล้วนๆเลยค่ะเพื่อนๆทุกคน

เราเสริมซิลิโคน Sebbin ขนาด 395 cc ค่ะ เป็นแบบทรงกลม ผิวทราย เป็นซิลิโคนยอดฮิต
ราคาไม่สูงและก็ทรงสวยค่ะ ตอนเรายังไม่ได้นวดก็ค่อนข้างนิ่มอยู่แล้วนะคะ เพราะยิ่งนวดก็ยิ่งนิ่ม

ก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

ปัจจุบัน

ใครสนใจก็ลองแอดไลน์ไปปรึกษาที่คลีนิกดูก่อนการตัดสินใจนะคะ ID Line : @absolute_clinic มี@ด้วยนะคะ

หมอโภคิน โออยู่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้