ดู: 522|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อยากดูดีมั่นใจขึ้น ปากกระจับเนียนๆทำกับ The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ea_aKKey เมื่อ 2017-9-21 18:06

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้ผมจะมารีวิว หลังจากที่ผมได้ไปทำปากกระจับกับ The Art Clinic มา

ก่อนทำผมจะมีปัญหาปากหนามาก(ก.ไก่ล้านตัว) แถมยังดูเหมือนเบี้ยวๆทรงมันแปลกๆอีกด้วย

เลยจะไม่ค่อยชอบถ่ายรูปเท่าไร่ ก็ปากดูหนาก็ทำให้หน้าดูไม่ค่อยดีเลยทำให้ขาดความมั่นใจไปเลย

เพื่อนสนิทก็เลยแนะนำให้ผมไปทำปากกระจับ ปากบนจะได้ดูบางลง ตอนแรกกก็ไม่กล้าหรอกกลัว

ทำไม่ดีแล้วดูแย่ และก็กลัวเจ็บด้วย แต่พอคิดไปคิดมาก็อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้น

เลยตัดสินใจหาข้อมูลและคลินิกที่ทำปากกระจับดีๆ ก็ที่ดิอาทคลินิกเนี่ยแหละที่ผมดูแล้วชอบผลงาน

ตอนที่คุณหมอถามว่าอยากได้ทรงแบบไหน ก็บอกกับหมอขอดูดีครับ (5555) หมอเลยจัดให้เลย

ผมปากกระจับบนหล่อๆเลย หลังทำสวยถูกใจ โอเคมากครับ เพื่อนๆคนรอบข้างทักเลยว่าหลังทำปาก

แล้วดูดีแบบเปลี่ยนไปเลย (ปลื้มมาก) ตอนนี้มั่นใจขึ้นเลยครับ

เพื่อนๆคนไหนที่อยากดูแลตัวเองเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้น ก็ลองดูได้นะครับ The Art Clinic

ใครสนใจอย่างไรก็สามารถเข้าไปดูในเพจหรือสอบถามได้นะครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะครับ บาย......

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้