ดู: 3116|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้ที่แท้จริง ที่นี้เท่านั้น The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆวันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับหน้าอกทรงบาร์บี้ที่เค้าพูดกันทั่ว วันนี้จะมาแจกแจงให้ฟังค่ะ ว่าหน้าอกบาร์บี้มันคืออะไร แล้วทำไมต้องเสริมหน้าอกทีนี้ด้วย ดีงามประการใด วันนี้จะเล่าให้ฟังค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าเราเป็นลูกค้าที่ใช้บริการของคลินิกนี้อยู่แล้ว เคยเข้ารับการบริการร้อยไหม ฉีดสลายไขมันเหนียง ต่างๆๆ เก็บรูปหน้าด้วย Botox ก็ฉีดกับที่นี่หมดเลยค่ะ จะบอกว่าราคาอาจจะสูงกว่าคลินิกตามท้องตลาด แต่ฉีดไปเห็นผลลัพธ์ที่ชัดเจนมากมาย ร้อยไหมยกกระชับหน้านี่แบบเก็บจริงจัง ร้อยไหมนี่แบบเห็นผลสุดๆๆๆเลยค่ะ เพื่อนๆมีแต่คนทักมาหน้าเปลี่ยนไป คุณหมอจัดให้ชุดใหญ่เลยค่ะ เก็บทุกส่วนที่เป็นปัญหาของเราเลยค่ะ แต่เวลาร้อยแอบเจ็บนะค่ะ ต้องอดทน เพื่อความสวย ทำอะไรก็ต้องมีเจ็บบ้างอะไรบ้างค่ะ ถ้าอยากสวยต้องอดทนผ่านเรื่องนี้ไปให้ได้ค่ะ สำหรับเราแล้วเห็นรีวิวจากเฟสบุคของคลินิกอยู่บ่อยๆๆ เกี่ยวกับการเสริมหน้าอก เห็น before after ของที่นี่แล้วแบบ กริ๊ดร้องมากอะ หน้าอกมันเป็นทรงที่สวยมาก ดูเป็นธรรมชาติสุดๆๆๆๆ จากคนที่แบนๆๆมาเลย ก็เนรมิตร เหมือนเสกได้ ให้ดูสมส่วนพอดีตัว ไม่ใหญ่ ไม่เทอะทะเกินไป เราว่าความพอดีเป็นเรื่องสำคัญมากๆๆ การทำหน้าอกเราต้องคิดเยอะๆๆนะค่ะ เสริมครั้งเดียวในชีวิต ต้องหาที่ดี คุณหมอฝีมือดีทำเท่านั้นค่ะ อย่าเอาเรื่องความปลอดภัยของเราไปแลกกับการยอมจ่ายถูกอะไรแบบนั้นนะค่ะ เราเชื่อว่าของดีมันก็ต้องมีค่าใช้จ่ายที่สูงตามไปด้วยอยู่แล้วค่ะ

หน้าอกบาร์บี้ที่เราได้ยินกัน เราได้คำตอบมาแล้ว เป็นการเสริมหน้าอกโดยเทคนิคของคุณหมอ ที่จะทำให้หน้าอกของเราดูเด็ก ดูสมส่วน ไม่ใหญ่ ไม่ Over จนเกินไป ทำให้หน้าอกที่ได้ออกมาเป็นธรรมชาติ สวยเหมือนหน้าอกบาร์บี้นั่นเองค่ะ ไม่ว่าจะใส่ซีลีโคนทรงไหน ทรงกลมหรือทรงหยดน้ำ ก็เป็นหน้าอกบาร์บี้ได้ค่ะ ขึ้นอยู่กับกระบวนการ วิธีการที่คุรหมอผ่าตัด เลาะโพรง และวางซีลีโคนให้เราค่ะ จะสังเกตได้เลยว่าหน้าอกที่นี้มีความเป็น Signature มากๆๆๆ ทรงที่นี้จะดูหน้าอกแบ๋วๆๆ เด็กสาวๆ เหมือนเกิดมาก็มีหน้าอกคู่นี้มาเลย ความทิ้งตัว ความเป็นธรรมชาติ 10 10 10 ไปเลยค่ะ เราได้ปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ เราเองไม่อยากได้หน้าอกใหญ่เกินไปอยู่แล้ว อยากให้ลุคโดยรวมยังดูแบ๋วก็ได้ เซกซี่ก้ได้ ไม่อยาก Over เกินไป ที่สำคัยเราเองเป็นคนตัวเล็กด้วยค่ะ คุณหมอก็ไม่แนะนำให้เราใส่ไซส์ที่ใหญ่จนเกินไป จะมีปัญหาในระยะยาวได้ เราก็เชื่อฟังคุณหมอค่ะ คำแนะนำของคุณหมอถือว่าสำคัญมากๆๆๆ อย่าเถียงคุณหมอ อย่ารู้ดีกว่าคุณหมอ เชื่อว่าคุณหมอต้องพิจารณา หาสิ่งที่ดีที่สุดให้กับเราอยู่แล้วค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำ 1 เดือนมาฝากกันนะค่ะ

ทำนม 140960_๑๗๐๙๑๗_0026.jpg

ทำนม 140960_๑๗๐๙๑๗_0030.jpg

เราใส่ซีลีโคน mentor นะค่ะ ทรงกลมผิวทรายค่ะ จะบอกว่าหลังจากทำหน้าอกที่นี้ การดูแลแผล การพักฟื้นถือว่าเป็นเรื่องสำคัญมากๆนะค่ะ วันแรกๆๆ ต้องมีคนช่วยเหลืออยู่ วันที่ 4 ก็จะค่อยๆๆ เริ่มดีขึ้น อาการเจ็บจากการผ่าตัดต้องมีอยู่แล้วค่ะ ยังไงก็ถ้าอยากสวย ต้องอดทนนะค่ะ สำหรับวันนี้ใครที่อยากสเริมหน้าอกให้ดูเป็นธรรมชาติแบบเรา เราแนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ เลยนะค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้