ดู: 5552|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกใหม่ที่ DRK สวยเป๊ะ เป็นธรรมชาติ แผลเนียนไม่โป๊ะ ชอบมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายเพื่อนๆทุกคนค่ะ จะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอก ที่ DRK ให้เพื่อนๆที่กำลัง

เจอปัญหานี้ฟังกันค่ะ เอาไว้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ

ตอนแรกก็เคยคิดจะทำตอนสมัย 20 ต้นๆ แต่ก็มานั่งถามตัวเองว่า มันจำเป็นมั้ย ถ้าไม่

ได้ใช้เต้าหากิน ก็พับโครงการไว้ก่อน แต่แล้วก็ต้องเปลี่ยนใจในที่สุด ตอนอายุ 30 กว่าๆ ตอน

นี้นี่แหละค่ะ

คือเริ่มส่องกระจกละรู้สึกว่า เห้ยยยย ทำไมมันน้อยจังวะ ถ้าปล่อยตัวแก่กว่านี้ อีกหน่อย

จะเป็นถุงกาแฟมั้ยอ่า 55555 ก็เลยตัดสินใจทำดีกว่า ดูอยู่หลายที่มากค่ะ แหมมม ก็แต่ละที่จัด

โปรโมชั่นแข่งกันยิ่งกว่าขายเสื้อผ้าประตูน้ำ ลดแลกแจกแถมกันลืม ในเมื่อทุกที่ แข่งกันเรื่องราคา

สูสีกัน ก็เลยหันมาดูเรื่องคุณภาพแทนค่ะ

พอดีมีเพื่อนเคยมาทำที่ DRK นางมาเล่าว่าดีจริงๆ เล่าแบบจ้างมาหา 5 รีวิว ล้านอ่ะ

555555 ก็เลยไหนๆขายขนาดนี้ละ ไปดูรีวิวผลงานซะหน่อย เอ้ออ !!! ดีจริงสมคำโม้ของนาง

ก็เลยว่า เพื่อนทำมาไม่มีปัญหาแถมสวยด้วย งั้นเราก็ทำที่นี่แหละ

ก็เลยเข้าไปที่คลินิกค่ะ  คลินิกกว้างขวางมาก บริการดีมาก สมแล้วที่เขาเรียกระดับ

พรีเมี่ยม พอตอนเจออาจารย์หมอ ยิ่งประทับใจเข้าอีก ให้คำปรึกษาดีมาก ละเอียดมากค่ะ

คุณหมอก็บอกว่า ของเรานมข้างซ้าย กะข้างขวา ไม่เท่ากันนะ ก็เลยจะใส่ซิลิโคนไม่เท่ากัน

ข้างขวาเนื้อเยอะใส่ 300cc ข้างซ้ายเนื้อน้อยกว่าใส่ 325cc ที่นี่ใช้ของMentor ค่ะสบายใจ

ได้ของดีและรับประกันตลอดชีพ อ้ออ !! ละใช้เทคนิคเปิดแผลใต้ราวนมค่ะ พอเราพูดคุยกับ

คุณหมอเสร็จ ก็ออกมาลงคิววันผ่าตัดเลยค่ะ  

ข้ามมาถึงวันทำ ทำที่รพ.สมิติเวช ธนบุรีค่ะ ดีมากเลย ผ่านมาตรฐาน JCI การดูแลไม่

ต้องพูดถึง ตรวจเช็คร่างกายก่อนผ่าตัดละเอียดมากค่ะ จนถีงเวลาขึ้นเตียงผ่าตัด ก็จะมีวิสัญ

ญีแพทย์มาดมยาให้เราหลับไปเลย ตอนทำจึงไม่รู้สึกเลยค่ะ ไม่เจ็บไม่อะไรเลย ตื่นมาก็นม

โตแล้ว 5555555 แล้วที่เริ่ดค่ะ ห้องพัก VIP มากค่ะ มีพยาบาลคอยดูแลตลอด 24 ชม. อีก

วันพออาจารย์หมอมาตรวจเช็ค ผ่านเรียบร้อยก็กลับบ้านได้ค่ะ

หลายๆเหตุผลนะคะ ที่ตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ เพราะอันดับแรกเลยเลือกที่นี้เพราะทำที่

โรงพยาบาลค่ะ เห็นที่อื่นทำกันในคลีนิกถูกบ้างแพงบ้าง น่ากลัวไงไม่รู้ค่ะ เราเลยเลือกที่

ปลอดภัยไว้ก่อน รวมถึงหน้าอกเราค่อนข้างมีปัญหา ความต่างของหน้าอกและฐานหน้าอก

ที่ต่างกัน เลยอยากได้หมอที่เก่งมากกว่า พริตตี้หรือเน็ตไอดอลรีวิว สำหรับเราแล้วมันดูไม่

น่าเชื่อถือยังไงไม่รู้ค่ะ ส่วนซิลิโคนต้อง mentor เท่านั้นค่ะ เพราะตอนนี้ซิลิโคนมีหลายยี่ห้อ

มาก ไม่ใช่ยี่ห้ออื่นไม่ดีนะคะ แต่ว่า mentor เป็นที่ยอมรับของสากลโลกค่ะแล้วมีมานาน

มีการresearch ข้อมูลมากที่สุดและมีความเสี่ยงหลังผ่าตัดน้อยที่สุดด้วยค่ะเราเลยสบายใจ

ที่จะใช้ซิลิโคน Mentor รวมถึงเป็นซิลิโคนยี่ห้อเดียวที่มีรับประกันแตก รั่ว ซึม ตลอดการ

ใช้งานซึ่ง ซิลิโคนยี่ห้ออื่นไม่มีนะจ๊ะ เลยคิดว่าถ้าไม่ดีจริงจะกล้ารับประกันตลอดการใช้งาน

ไหมละ ส่วนเรื่องของแผลนั้นใต้ราวนม only ค่ะ ไม่อยากมีแผลใต้รักแร้ เห็นเพื่อนหลายๆ

คนแล้วใส่เกาะอกแล้วพังมาก รวมถึงนางงามหลายๆคนที่เวลาประกวดใส่ชุดว่ายน้ำพอยก

แขนเท้าเอวเท่านั้นและฟ้องเลยว่าคนนี้เสริมอึ๋มมา ขอเลือกแผลใต้ราวนมดีกว่าเหตุเพื่อนๆ

หลายๆคนทำมาแล้วเนียนมาก แยกไม่ออกเลยค่ะ   

ตอบคำถามยอดนิยมเลยว่า

เจ็บมั้ย --- ไม่เจ็บค่ะ จะหาว่าโกหกแต่ไม่เจ็บจริงๆ มีแต่อาการปวดหัวกับแน่นหน้าอก

แค่นั้นค่ะ

หลังทำล่ะ เจ็บจนลุกไม่ได้มั้ย ---- ไม่เจ็บขนาดสิบล้อทับเลยค่ะ อาจจะมีปวดๆตึงๆบ้าง

แต่มียาให้ทานค่ะ หายห่วงก็ลุกเดินไปหาอะไรทานหรือเข้าห้องน้ำได้เองนะคะ

แผลเป็นไงบ้าง ---- บอกเลยว่าที่นี่เริ่ดจริง แผลเล็กมาก สวยมาก ขนาดเพิ่งทำเสร็จใหม่ๆ

ยังไม่เปนรอยตะปุ่มตะป่ำเลย

ต้องนวดมั้ย --- ไม่ต้องนวดเลยค่ะ ที่นี่มีเทคนิคดีที่เป็นผ่าตัดแห้งไร้เลือดค่ะ ไม่เขียวไม่

ช้ำหน้าอกไม่เป็นไต แถมซิลิโคนนิ่มด้วย ไม่ต้องคอยมานั่งนวดเลยค่ะ

ต้องใส่บรายังไง --- ที่นี่มีบราให้ค่ะ สำหรับคนทำหน้าอกเลย จะช่วยกระชับให้ได้ทรง

ก็ใส่ประมาณเดือนนึงค่ะ หลังจากนั้นก็พยายามใส่เสื้อในที่ไม่มีโครงค่ะ ปล่อยสบายๆ

เอาภาพมาให้ดูค่ะ

โพสต์ 2017-9-23 11:10:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนขอทราบราคาได้ไหมคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-20 14:27:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
***มาอ่านกันต่อค่ะ***

จะเห็นได้ว่าหลังทำ หน้าอกสวยมาก ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ อกได้รูป สวยมาก

แผลใต้ราวนม มองไม่เห็นเลยค่ะ เนียนเรียบ อาจารย์หมอเก่งจริงๆ

ตอนนี้ให้เพื่อนๆดูทุกคนก็ชมว่าสวยมาก คือดูเป็นธรรมชาติ ถ้าไม่บอกว่าทำก็ไม่รู้เลย

ค่ะว่าทำมา อยากให้เพื่อนๆมาลองมาสัมผัสมาก หน้าอกนิ่มมากค่ะ ดีใจมาก

แนะนำเลนค่ะ ถ้าใครกำลังมองหางานเสริมหน้าอก DRK เลยค่ะ นัมเบอร์วัน ถึงราคา

จะสูงหน่อย แต่คุณภาพสูงกว่า การใส่ใจหลังทำดีมาก การบริการดีมาก ที่สำคัญเรื่องความ

สะอาดและปลอดภัย มานำเป็นอันดับหนึ่งเลยค่ะ

สนใจลองไปดูรายละเอียดที่หน้าเพจได้เลยค่ะ inbox หรือโทรไปถามก็ได้ค่ะ เบอร์ที่

หน้าเพจมี เรากล้าการันตีได้เลยว่า สวยไม่ผิดหวังแน่นอน ที่หนึ่งในใจเลยค่ะตอนนี้

DRK Beauty Clinic

ปล.ขอบคุณภาพสวยๆจากทางคลินิกที่คอยถ่ายเก็บไว้ให้เราตลอดการไปตรวจหน้าอก เลิฟๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้