ดู: 401|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ตอนนี้หน้าอกใหญ่สะบึมสุดๆ ถึงเวลาอวดความเซ็กซี่ล่ะค่ะ ขอบคุณเดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อน้ำฝนค่ะ อยากมาแชร์ประสบการณ์ชีวิตถือว่าเป็นครั้งแรกสำหรับการทำศัลยกรรมเลยค่ะ เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก ต้องบอกเลยว่าคิดถูกที่สุดที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ทำออกมาแล้วสวยจริงอย่างที่เราต้องการ  เราเสริมแบบทรงกลม 400cc. จัดให้ใหญ่สมใจที่ต้องการเลย ตอนนี้ก็ครบ1เดือนแล้ว เริ่มนิ่มเข้าที่แล้วค่ะ รู้สึกชีวิตมีความสุขที่สุดที่สำคัญข้อดีของการเสริมหน้าอกก็มีมากมาย ข้อดีอันดับแรกคือไม่ต้องมาใส่ฟองน้ำตลอดไปแล้ว ข้อดีอันดับสองคือใส่ชุดอะไรก็สวยสมใจเลย และอันดับที่สามคือสามีรักสามีหลง555555 ทำให้ผู้หญิงอย่างเราๆ ดูดีขึ้น จากคนไม่มีหน้าอก ตอนนี้หน้าอกใหญ่สะบึมสุดๆ ถึงเวลาอวดความเซ็กซี่ใส่ชุดโชว์เนินได้แล้วค่ะ
เอาเป็นว่ารูปมาให้ดูกันเลยแล้วกัน
อันนี้รูปก่อนที่เราจะเสริมค่ะ
เห็นหน้าอกเราแล้วใครอยากเสริมอย่างเรา ก็ขอแนะนำที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ คุณหมอเก่งแถมใจดีด้วย พี่ๆ พนักงานที่ดูแลเราก็น่ารักให้ข้อมูลดูแลเราเป็นอย่างดีมาก โชคดีที่เราเลือกทำที่นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้