ดู: 862|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกก็ สวย ปัง !! ได้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมจมูกนี้จะอ่านแล้วงงๆ หน่อยนะคะ เพราะฟิล์มเองก็ไม่เคยเขียนรีวิวเลย เริ่มเลยดีกว่า ตอนนี้ฟิล์มอายุ    20 ปีค่ะ เริ่มโตขึ้นก็เริ่มสังเกตว่าดั้งตัวเองแหมบกว่าคนอื่นจัง (เมื่อก่อนก็รู้ว่าแหมบค่ะ แต่เข้าข้างตัวเองว่าไม่แหมบเยอะ) เลยแอบคิดว่าถ้ามีจมูกขึ้นมาหน่อยคงจะสวยขึ้น และมั่นใจมากขึ้น แต่ก็คิดอยู่นาน เพราะว่าฟิล์มรู้จักคลินิกศัลยกรรมไม่มากเท่าไหร่ เพื่อนของฟิล์มก็ไม่มีใครสนใจทางนี้เลย เลยทำให้หาข้อมูลยากนิดนึง

เป็นยังไงคะ? เห็นรูปก่อนทำแล้ว แหมบอย่างที่บอกไว้ไหม 5555 สุดท้ายฟิล์มเลือกจะเสริมจมูกกับ เอเมด คลินิก โทรไปคุยกับมาดามเลย เพราะนอกจากจะมีโปรโมชั่นแล้ว รีวิวหลังทำจมูกสวยๆ ทั้งนั้นเลย เคสหลุดก็น้อยมาก ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่ ตอนเข้าไปคุยกับคุณหมอก็สบายใจมากเลยค่ะ คุณหมอใจดี พูดเพราะ ไม่ดุ แนะนำและอธิบายรายละเอียดดีมาก จากที่ตื่นเต้นจนมือไม้เย็น พอได้คุยกับคุณหมอก็สบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ  

เจอยาชาเข็มแรกเข้าไปสะดุ้งเลยค่ะ เจ็บมาก น้ำตาไหลเลย หลังจากนั้นก็ชาไปหลายชั่วโมง ผ่าตัดเสร็จแล้วก็ยังชาอยู่เลย ก่อนกลับบ้านฟิล์มรอรับยา ฟังคำแนะนำหลังเสริมจมูก คือ ห้ามกินของหมักดอง แอลกอฮอล์ และต้องกินยาที่      คุณหมอสั่งมาให้หมด ถ้าหน้าบวมให้ประคบเย็น และกินน้ำใบบัวบกเยอะๆ พอเสร็จเรียบร้อยก็กลับบ้านได้ทันทีเลย  หลังจากผ่าตัดผ่านไป 1 อาทิตย์ ก็รู้สึกพอใจมากค่ะ บวมน้อยกว่าที่คิดไว้ และจมูกโด่งสวยมาก  สวยเป๊ะเข้ารูปหน้ามากค่ะ ชอบมากๆ เลยค่ะ ยังไงเดี๋ยวมารีวิวในคอมเมนต์เรื่อยๆ นะคะ (:

เจ็บมากมั้ยคะ ตอนทำ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-27 14:11:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ : )
คลีนิคดูแลดีมั้ยคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-29 10:48:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคเลยค่ะ เทคแคร์ดีสุดๆ ^_^
ตามค่ะ มีแต่รีวิวสวยๆหลายคนเลย
รอราคาโปรค่ะ
เค้าตามมาจากรีวิวเหมือนกาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้