ดู: 578|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกครบ 1 เดือน สวย คล้อย ธรรมชาติสุดๆๆ ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอกศัลยกรรมครั้งใหญ่ ครั้งแรกสำหรับเรา พูดเลยว่ากว่าจะสวย ต้องอดทน สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆๆดั้งโด่งทุกๆๆท่าน วันนี้ขอมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ค่ะ กว่าจะได้ทำคิดอยู่นาน ทำใจไม่ให้ตื่นเต้น ทำใจก้าวผ่านความกลัวทั้งหลายอยู่ตั้งนานค่ะ ถ้ารู้ว่าสุดท้ายหลังจากที่เสริมมาชีวิตจะดีขึ้น จะง่ายขึ้นขนาดนี้ รู้งี้ทำไปนานแล้วค่ะ 55555555 จะไม่ให้บ่นได้ไงละคะ ก็ตอนแรกคิดว่าจะทำมานานแล้ว ก็ลังเลอยู่ได้ เบื่อตัวเองจริงๆๆค่ะ เดี๋ยวกล้าๆๆ เดี๋ยวกลัวๆๆๆ แต่ก็เอาไปนอนคิด นอนฝันทุกคื่นนะคะ เหมือนเรื่องการเสริมหน้าอก มันวนเวียนอยู่ในหัวสมองตลอด ไม่ไปไหนสักที จนคนอื่นที่ทำงานด้วยกัน นั่งคุยกันแบบถูกคอมาก แล้วก็กำลังจะเสริมหน้าอกอยู่พอดี จนเค้าไปทำมาเรียบร้อยก่อนเราแล้วค่ะ ขนาดเค้าใช้เวลาคิด ใช้เวลาตัดสินใจประมาณ 1 เดือน ส่วนของเราหรอค่ะ คิดมาตั้งแต่ปีที่แล้วแล้วค่ะ ได้แต่คิด ไม่ได้ทำสักที จนเห็นเพื่อนไปทำมา แบบเห็นตั้งแต่วันแรก จนวันที่นางตัดไหม โอ้ยยยย ในใจคือ อิจฉานางมากๆๆๆๆๆ ดีใจกับนาง นางมีปัญหาเดียวกับเรา คนหน้าอกเล็ก เสื้อในคัพ A จะเข้าใจกันดีค่ะ ว่ามันเป็นยังไง หลังจากที่ได้เห็นคนใกล้ตัวไปทำ มันเลยทำให้เรามั่นใจ The SiB Clinic มากขึ้นเรื่อยๆๆๆ เพราะ ปกติก็จะเห็นแต่รูปรีวิวจากทางคลินิกอยู่บ่อยๆๆๆ แต่เคสนี้คือเพื่อนที่เราค่อนข้างสนิทเลย ก็รู้เลยค่ะว่า หน้าอกที่ทำจากที่นี้ เป็นทรงที่ธรรมชาติมากๆๆๆๆจริงๆๆๆ หน้าอกจะดูไม่เป็นบล็อก ไม่เป็นก้อน เหมือนที่อื่นจริงๆๆค่ะ ด้วยเทคนิคของคุณหมอที่ทำมานานแล้ว คิวก็ยาวมากเช่นกันค่ะ เรียกได้ว่าถ้าพุดถึงเรื่องเสริมหน้าอกละก็ ไม่มีใครไม่รู้จักคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แน่นอน

และแล้วก็รวบรวมความกล้าทั้งหมด เดินเข้าไปปรึกษษคุณหมอที่สาขาทองหล่อค่ะ คุณหมอเป็นผู้หญิงน่ารักมากๆๆค่ะ ทำให้เราไม่เกร็งเลยที่จะเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู บางทียังแอบคิดเลยค่ะ ว่าถ้าเป็นคุณหมอผู้ชายเราคงเขิน อาย มากๆๆๆ แต่ที่นี่คุณหมอผู้หญิง เข้าใจผู้หญิงด้วยกันเองมากๆๆๆๆ เราเองเป็นคนอกแบน เลยอยากให้มันดูสมส่วน สมตัวเรา ก็แจ้งความต้องการของเราให้คุณหมอฟังไป ได้ไม่ได้อีกเรื่องค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั่น เราเคารพการตัดสินใจของคุณหมอ ถ้าคุณหมอเห็นว่าเหมาะสม ขนาดไหนทรงไหนยังไง ก็เอาตาที่คุณหมอเห็นควรเลยค่ะ เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆๆๆ ไม่เรื่องมากเลยเนาะ 55555 แอบชมตัวเอง กรุบกรุบ หลังจากปรึกษษกับคุณหมอเสร็จ ก็วางเงินมัดจำ 10,000 บาท เพื่อล็อคคิวผ่าตัดเลยค่ะ จำได้ว่ารอคิวอีกประมาณ 2 อาทิตย์ กว่าจะได้ทำ หลังจากนั้นก็ไปตรวจสุขภาพตามคำสั่งคุณหมอ แล้วส่งผลตรวจให้คุรหมอเช็คก่อนการผ่าตัด ถ้าผลโอเคร ทุกอย่างโอเคร ก็สามารถผ่าตัดได้ค่ะ มั่นใจว่าเราตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกที่นี่ เพราะ คุณหมอฝีมือเก่งมากๆๆ การบริการที่นี้ก็ดีมากๆเช่นกันค่ะ พนักงานดูแลเอาใจใส่เราเป็นอย่างดี เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะคะ

หลังทำ 2-3 วันแรก จะเจ็บหน่อยนะคะ และเดี๋ยววันที่ 4 ก็จะเริ่มดีขึ้นค่ะ แรกๆๆๆทานยาแก้ปวดทุก 4 ชั่วโมงเลยค่ะ จะได้ไม่ปวดมาก แต่ก็ช่วยเหลือตัวเองได้นะคะ แต่อยากจะทำอะไรช้าลงไปนิดนึ่ง เหมือนมันยังไม่ชินด้วยแหละค่ะ แต่ตอนนี้เสริมหน้าอกมาครบเดือนแล้วค่ะ ตอนนี้ร่างกายโอเคขึ้นแล้ว เป็นปกติแล้ว ใช้ชีวิตได้ตามปกติเลย เพิ่มเติมคือใส่เสื้อผ้าสวยขึ้น ทำอะไรก็มั่นใจมากขึ้น เรียกได้ว่าแรกๆๆ ไม่น่ามัวคิดนานเลย ถ้าทำตั้งแต่แรก ป่านนี้คงสวยไปนานแล้ว สำหรับเพื่อนๆๆที่สนใจอยากเสริมหน้าอกให้ดูเป็นธรรมชาตินะคะ คุณหมอดารินทร์ จะทำให้คุณได้ค่ะ วันนี้ขอมารีวิวแค่นี้นะคะ ใครมีคำถามอะไรสงสัยเม้นท์ถามได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้