ดู: 633|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอก 2 เดือน อกคล้อย เนินชิด ธรรมชาติมากๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ผลงานคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาวๆๆๆหลายคนรู้จักกันค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อ ออย ค่ะ อายุ 30 ปีแล้วนะคะ เชื่อว่าหลายๆๆคนคงเคยได้ยินคำว่า หน้าอกบาร์บี้ใช่ไหมค่ะ ตัวออยเองก็ได้ยินมานาน แล้วได้เห็นรูปรีวิวหน้าอกบาร์บี้ จาก The SiB clinic อยู่เป็นประจำค่ะ โอ้ยยยยยยยยย หนูจะบอกว่า แต่ละรีวิวคือมันงานดี ทำไมหน้าอกที่นี่ถึงทำออกมาแล้วดูเป็นธรรมชาติได้มากขนาดนั้นก็ไม่รู้นะคะ มันดูไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อกเหมือนที่อื่นๆๆๆ ดูแทบไม่ออกเลยค่ะ ว่าเราเสริมหน้าอกมา เนียนๆๆ เหมือนเกิดมาพร้อมกับหน้าอกคู่นี้เลยจริงๆๆค่ะ

ที่นี้คุณหมอจะเปิดแผลที่บริเวณใต้ราวนมนะคะ เราได้ถามถึงข้อดีของการเปิดแผลบริเวณนี้กับทางคุณหมอ ว่าดีกว่าการเปิดแผลใต้รักแร้อย่างไร ได้คำตอบมาว่า การเปิดแผลที่ใต้ราวนม จะทำให้ได้รูปทรงที่มีความเป็นธรรมชาติมากกว่า สามารถใส่ซีลีโคนได้ในไซส์ที่ใหญ่กว่า และ การเลาะโพรงทั้ง 2 ข้างจะเท่ากันมากยิ่งขึ้น เราได้ยินแบบนี้เราก็สบายใจค่ะ คุณหมอเป็นกันเองกับลูกค้ามากๆๆๆๆ เราสงสัยอะไรเราถามคุณหมอหมดเลยค่ะ ไหนๆๆก็มีโอกาสได้คุยกับคุณหมอแล้ว มีอะไรสงสัยในใจ ถามได้เลยนะคะ  ปรึกษาฟรี ! ไม่มีค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ สำหรับตัวออยเอง ออยเสริมหน้าอกที่นี้ ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ ขอเล่าถึงประสบการณืการดูแลตัวเองหลังผ่าตัดดีกว่านะคะ ว่าต้องทำอย่างไรบ้าง ในวันแรกๆๆ 2-3 วัน เชื่อว่าทุกๆๆคนที่เสริมหน้าอก จะเข้าใจเลยค่ะ ว่าอาการเจ็บปวด พีคที่สุดก็จะเป็น 3 วันแรก หลังจากนั้นอาการจะค่อยๆๆดีขึ้นเรื่อยๆๆๆ และ ออยเองดูแลแผลอย่างดี คุณหมอนัดไปล้างแผลวันไหน ออยก็ไปตามนัด ไม่เคยขาด คุณหมอห้ามทานอะไร เราก็ไม่ทาน ปฎิบัติตัวตามคำสั่งของคุณหมออย่างเคร่งครัดค่ะ แผลของออยครบวันที่ 14 ก็ได้ตัดไหม โดยปกติทุกอย่าง หลังจากนั้น ก็เริ่มนวดได้ เพื่อทำให้หน้าอกนิ่มขึ้น เพื่อลดการเกาะติดของพังผืด ตั้งแต่ทำหน้าอกมา ออยไปนวดที่คลินิก ได้ 3 ครั้งแล้วค่ะ จะบอกว่าพี่ๆๆๆพนักงาน นวดดีมากๆๆๆ แบบบโอ้ยยยยย ถ้าเรานวดเอง ยังไงก็นวดไม่ได้แบบนี้ แล้วหน้าอกเราหลังจากนวดเสร็จ คือ มันนิ่มมากๆๆๆๆ ดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆค่ะ  เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำ 2 เดือนมาฝากกันนะคะ

จะบอกว่าหน้าอกที่ได้ตอนนี้มันดีมากจริงๆๆๆ ความธรรมชาติที่แท้จริง ต้องที่นี่เท่านั้นค่ะ ทุกวันนี้มีความมั่นใจใสนตัวเองมากขึ้น ใส่เสื้อผ้าได้ง่ายขึ้น ใช้ชีวิตได้อย่างมั่นใจสุดๆๆไปเลยค่ะ ที่สำคัญหลังเสริมหน้าอกมานี่ รู้สึกว่ามีโชคลาภตามมาด้วยค่ะ อิอิ ไม่รู้เกี่ยวกันไหมนะคะ สำหรับเพื่อนๆๆๆคนไหนที่สนใจเสริมหน้าอก ออยเป็นอีกหนึ่งเสียงที่จะมายืนยันว่า The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้นค่ะ !!! ถ้าอยากมีหน้าอกที่ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ที่นี่เท่านั้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้