เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แผลเนียนมาก ดูหมอใส่ใจในรายละเอียด
ทรงปากดูสวยมาก มีรูปอัพเดทไหมอ่าค่า
เราอยากเห็นแบบเต็มหน้าเลย แผลสวยดี
รอยเย็บสวยมาก เนียนมาก
รีวิวในเพจสวยมาก รอยเย็บละเอียดมาก สุดยอดด
รอยเย็บละเอียดมาก หมอเก่งมาก หลังทำพักฟื้นนานไหมค่ะ
ฝีเย็บเนียนจริงค่ะ ถ้าเราสนใจขอรายละเอียดเพิ่มได้ไหมค่ะ
ชอบค่ะ เย็บละเอียดมาก อยากเห็นรูปปัจจุบันค่ะ
คลินิกนี้เย็บละอียดมากค่ะ กำลังสนใจ ราคาเป็นไงมั้งค้ะ
โอ้ว เนียนมาก อยากเห็นรูปปัจจุบัน
เราอยากเห็นแบบเต็มหน้าเลย แผลสวยดี
บวมช้ำน้อยมากค่ะ เลือดไม่มีเลย
ปากดูเป็นธรรมชาติมากเลยคร้าา มีเพจคลีนิคไหมนะคร้าา
โอ้ว ฝีเย็บคุณหมอสวยมากค่ะ ละเอียดสุดๆ อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ
อยากเห็นปากจริงๆเลยอ่า
หมอเย็บเนียนจัง ดูละเอียดดี
ปากเนียนสวยมากค่ะ
คุณหมอเย็บละเอียดมากค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันเลยค่ะ  คุณหมอทำสวยมาก
เนียนละเอียดมากค่ะ
มีรูปปัจจุไหมคร้า น่าจะเข้ารูปแล้วสวยมากๆแน่ๆ ไว้อัพเดตความสวยให้ดูด้วยนะคร้า
ทรงปากสวยมากๆเลยคร้า มีรูปอัพเดตไหมคร้า ราคาเท่าไหร่คร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้