เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
งานละเอียดสุดๆ
อยากเห็นรูปอัพเดทแบบเต็มๆหน้าจังเลย
รอยเย็บดูละเอียด งานดี อยากเห็นแบบเต็มใบหน้านะคะ
มีรูปก่อนทำไหมค่ะ อยากดูไว้ศึกษา อยากทำนะคะ
รอยเย็บละเอียดมากเลยค่ะ
ฝีเย็บสวยมากค่ะ
ทำปากด้วยมืดหรือเลเซอร์ค่ะ
ดัดฟันได้ 2 ปีแล้วค่ะ ทำได้ไหมค่ะ
อยากเห็นแบบเต็มหน้าอ่าค่า
ราคาทำปากเท่าไหร่คะ สนใจอยู่พอดีเลย
ดูแลรักษายากไหมคะ พักฟื้นกี่วันคะ
ดูแลแผลยากไหมคะ ทรงสวยมาก
รอยเย็บสวยมากเลยค่ะ   ราคาเท่าไหร่คะ
เย็บละเอียดมากเลยค่ะ
เราดัดฟันมาสักพักแล้ว มีแพลนอยากทำ สามารถทำได้ไหมค่ะ
งานดีมากเลย ราคาประมาณเท่าไหร่คร้า
เย็บละเอียดไม่มีเลือดเลยค่ะ มีโปรไหมค่ะ
ว๊าาววว..ปากสวยอ่าา เห็นกระจับชัดเจน
อยากทำจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ชอบปากอ่ะ ได้สักปากด้วยไหมค่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ มีกี่สาขาค่ะ
หมอเย็บสวยนะคะ อยากดูรูปอัพเดต ตามๆ
รอยเย็บดูดีมากเลยค่ะ คุณหมอทำละเอียดดี
ว้าวววววสวยมากกก  อยากได้แบบนี้เรยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้