ดู: 4270|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] คุณหมอ DRK เก่งมาก เสริมหน้าอก+ยกกระชับ ทรงออกมาสวย ธรรมชาติมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jajarrrrr เมื่อ 2017-9-1 16:09

สวัสดีค่ะ ชื่อจ๋าค่ะ วันนี้จ๋าจะเล่าสิ่งที่ผู้หญิงอยากศัลยกรรมมากที่สุด นั่นก็คือหน้าอก

นั่นเอง 55555

ก่อนอื่นต้องเล่าย้อนกลับไปก่อนว่า จริงๆจ๋าไม่เคยมีความคิดอยากจะทำหน้าอกเลย

เพราะพอใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ อีกอย่างมีสามีแล้วด้วยก็เลยเฉยๆ สามีไม่เอะอะ เราก็ไม่โวย

วายจะทำ 555555 ก็ใช้ชีวิตตามปกติ เพราะจ๋าเองก็ไม่ได้เป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่

จนกระทั่งวันนึง จ๋ามีลูกค่ะ ก็เลี้ยงลูกจากเต้าตัวเองตลอดเลย พอนานไปมันก็เริ่มหย่อน

คล้อย บวกกับอายุที่มากขึ้น ด้วยวัย 30 กลางๆแระ หน้าอกจ๋าก็ยิ่งหย่อนคล้อยไปอีก จนแบบ

เวลาก้มเหมือนจรวดพุ่งอ่ะ ก็เลยมาอ้อนขอสามีว่าจะทำ ผู้หญิงอ่ะเนอะ ยังไงก็ยังอยากสวยเช้ง

ตลอด

สามีก็โอเคนะคะ เพราะลูกก็หย่านมมาได้เป็นปีละ เราก็เย้ !! ดีใจจัง หน้าอกสวยเดี๋ยว

ให้จับเล่น 555555

จากนั้นจ๋าก็ข้อมูลในกูเกิ้ลเลยค่ะว่าที่ไหนดี เห็นหลายที่มาก ก็ยังไม่ได้ตัดสินใจเลือก

ที่ไหน จนกระทั่งมาเจอที่ DRK Beauty Clinic  ก็สะดุดตากับรีวิวแต่ละภาพสวยๆทั้งนั้น ไม่มี

เคสหลุดเลยนะคะ

แล้วพอยิ่งมาอ่านข้อดีของที่นี่คือแบบทำให้มั่นใจมากขึ้นมากกกกกก ทั้งผ่าตัดโดย

ระดับอาจารย์แพทย์ ทั้งมีวิสัญญีแพทย์ แถมยังผ่าตัดที่โรงพยาบาลผ่านมาตรฐาน JCI ด้วย

จ๋าเลยมั่นใจเลยว่า ไม่ได้ขึ้นเขียงเชือดแน่นอน 55555

รอไรล่ะคะ ก็เข้ามาปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ คลินิกที่นี่เริ่ดมาก กว้างขวาง บริการดี

เจ้าหน้าที่ก็ดูแลดี ไม่มีหน้ายักษ์หน้าลิงใส่เลยค่ะ จ๋าก็กรอกประวัติอย่างละเอียด ละก็รอจน

คุณหมอมาค่ะ ก็ไปพบ

คุณหมอก็ดีมากค่ะ อธิบายอย่างละเอียด ของจ๋าเนี่ย จะเสริมขนาด 300 cc.พอ จะได้

ไม่เกินตัวมาก แต่ ข้างซ้ายต้องยกกระชับด้วยค่ะ เพราะว่าหย่อนคล้อยมาก จ๋าถนัดให้นมลูก

ข้างซ้ายมากกว่าด้วยแหละ มันก็เลยหย่อน ที่นี่ดีมากค่ะ ใช้ซิลิโคนของ Mentor ซิลิโคนดี

ที่สุด มีใบรับประกันตลอดการใช้งาน  จ๋าก็โอเค จ่ายเงิน นัดคิวเรียบร้อย

พอถึงวันทำ ก็ไปที่รพ.สมิติเวช ธนบุรีค่ะ ที่นี่ดูแลดีมาก ตรวจร่างกายก่อนผ่าตัดอย่าง

ละเอียด ดูแลเราจนกระทั่งเข้าห้องผ่าตัดอ่ะค่ะ จากนั้นหมอวิสัญญีก็จะมาดมยาค่ะ จากนั้นก็

เข้าสู่ภวังค์ 55555

ตื่นมาปุ๊ปก็สวยเลย เจ็บมั้ยไม่เจ็บค่ะ แต่แบบตึงๆปวดๆนิดๆ แต่ทนได้ค่ะ และจ๋าก็เชื่อ

ว่าผู้หญิงทุกคนทนได้ 5555 นอนพักฟื้น 1 คืนค่ะ เพื่อดูอาการ พอวันรุ่งขึ้นก็กลับบ้านได้ พี่ๆ

เจ้าหน้าที่ ก็จะมาเปลี่ยนบราให้ เป็นซัพพอตบราค่ะ ตัวนี้ดีนะคะ ใส่บ่อยๆจะได้ยกกระชับนม

ให้ทรงสวยค่ะ สักเดือนนึงกำลังดี

หลังทำเสร็จใหม่ๆค่ะ  ไม่ต้องตกใจพลาสเตอร์ที่แปะนะคะ เรื่องปกติค่ะ

ผ่านไป 7 วันก็ไปให้คุณหมอเช็คนิดนึง ทุกอย่างผ่านฉลุย จ๋าจะบอกว่าที่นี่แผลตรงใต้

ราวนมสวยมาก เล็กมาก แผลเนียนเรียบมาก ไม่สังเกตไม่เห็นอ่ะ แล้วที่เริ่ดกว่าคือ ไม่ต้องมา

นวดหน้าอกเลยค่ะ เทคนิคคุณหมอดีมาก บวกกับซิลิโคนผิวนิ่มด้วยแหละจ๋าว่า  หน้าอกนิ่ม

เป็นธรรมชาติมาก ท้าจับเลยค่ะ

อ้อ ลืมบอก ก็ถามคุณหมอ ถึงผลข้างเคียงของการทำ สำหรับเคสนี้ก็จะเป็นรอยแผล

ซะเป็นส่วนใหญ่ ค่ะ แต่สบายใจได้ เพราะว่า รอยแผลคุณหมอที่ทำมาจะงานละเอียดและ

สวยมาก คะ

ตอนก้มไม่เป็นจรวดแล้วค่ะ คุณหมอเก่งมาก

บอกเลยนะคะว่าเสริมหน้าอีกที่ DRK เริ่ดจริงค่ะ จะมุมตรงมุม  ข้างสวยหมดเลยค่ะ  

คุณหมอยกกระชับได้เท่ากันจริงๆ เก่งมากค่ะ

ตอนนี้หรอคะ สามีหลงแล้วหลงอีก ชมไม่เลิกเลย คุ้มจริงๆค่ะ ที่ไปเสริมกับ DRK

ทุกอย่างเพอร์เฟ็กต์หมด คุ้มค่ากับราคามาก ไม่เสียดายเงินเลยค่ะ  จ๋าแนะนำเลยนะคะ เข้าไป

ปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ คุณหมอและเจ้าหน้าที่ใจดีมาก คอยติดตามอาการตลอดด้วยนะ .....เต็ม

10 ให้ 100 คะแนนค่ะ 55555

เห็นว่าตอนนี้มีโปรฯอยู่นะคะ ลองไปดูได้ที่หน้าเพจ DRK Beauty Clinic เลยค่ะ inbox

ถามได้เลย วันนี้จ๋าขอจบการรีวิวไว้แค่นี้ ไปชื่นชมหน้าอกใหม่ตัวเองต่อก่อน 55555 จุ้บๆ
โพสต์ 2017-9-1 16:32:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้วโห่วววว สวยงาม งานดีจิมๆ  
งานนี้ย้อนวัยเลยนะคะเนี้ย จขกท ^^

เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-2 11:01:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ppreawz ตอบกลับเมื่อ 2017-9-1 16:32
โอ้วโห่วววว สวยงาม งานดีจิมๆ  
งานนี้ย้อนวัยเลยนะคะเนี้ย จขกท ^^

แนะนำเลยค่ะ คุณหมอที่DRK เก่งมากกกกกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-2 11:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฝากถึงเพื่อนๆที่กำลังอ่านอยู่ เรามาเพิ่มเติม ปัจจัยของการเสริมหน้าอก คือไม่ใช่เราเลือกทำแบบนี้ๆๆ แต่ขึ้นอยู่กับ อาจารย์หมอค่ะที่พิจารณา เพราะด้วยขนาดหน้าแก และผิวของเรา  อาจารย์หมอสกีนเราค่อนข้างเยอะ นิดนึง เช่นการมีลูกคนถัดไป การให้นม เพราะ อาจารย์หมอ จะได้วางแผนการผ่าตัดได้ถูกต้อง ว่าควรจะเป็นไปในแบบไหน เพราะ สำหรับเคสของเราเอง เสริมอย่างเดียว ก็ไม่ได้แปลว่าอก เต่งตึง ก็ต้องมีการบกกระชับ แบบนี้ละค่ะ และการยกกระชับก็มีหลายวิธี เหมือนกัน เพื่อนๆลอง ปรึกษา อาจารย์หมอและหาข้อมูลกันดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้