ดู: 874|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ สุพจน์คลินิก จันทบุรี เสริมจมูกถูกใจมากกกก

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่งทุกคน ชื่อ สกาย นะคะ วันนี้สกายจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกให้เพื่อนๆ ที่กำลังมองหาสถานที่เสริมจมูกอยู่ แนะนำเลยค่ะ สุพจน์คลินิก จันทบุรี  คือ ดีมาก พูดเลยยยยยยยย คุณหมอใจดี พี่ๆพนักงานเป็นกันเองมากค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก ทีแรกคิดว่าจะเข้าไปปรึกษาเฉยๆ แต่พอได้คุยแล้ว รู้เลยว่าที่ สุพจน์คลินิก จันทบุรี เค้าใส่ใจทุกรายละเอียดของลูกค้าจริงๆ สกายตัดสินใจจองวันทำจมูกเลยค่ะ นี่คือรูปก่อนเสริมจมูกนะคะ

พอถึงวันนัด ตื่นเต้นมากค่ะ เตรียมตัวขึ้นห้องผ่าตัด คุณหมอฉีดยาชา มือเบามากกกกกกกกกกกกก
ดูรูปหลังเสริมจมูกเสร็จใหม่ๆเลยค่ะ จะเห็นว่าแทบไม่บวม ไม่ช้ำเลย

ผ่านมา 2 อาทิตย์ ความบวม ความช้ำ น้อยมาก พี่ๆที่คลินิกคอยสอบถามและให้คำแนะนำอยู่เรื่อยๆ ผลออกมาเลยดีแบบนี้ แทบจะยุบบวมเป็นปกติแล้วอ่ะ เลิศมาก

ตอนนี้ ครบ 1 เดือนแล้วคร้า ปลื้มใจมาก ถูกใจสุดๆ  มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น  ขอบคุณ สุพจน์คลินิก ที่ทำให้สกายมีความมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้