ดู: 1977|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก410 CCที่รพ.เลอลักษณ์ไม่แคร์ฟองน้ำทิชชู่แล้วหลังจากที่มา

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมหน้าอก รพ.เลอลักษณ์

ขอเกริ่นก่อนนะที่เราจะทำหน้าอกเนี่ย เราเป็นคนที่หน้าอกเล็กมากๆๆๆๆๆหรือเรียกกันง่ายๆก็ไม้กระดานนั่นแหละคะ และก็อิจฉาคนที่มีหน้าอกใหญ่ๆเพราะเวลาใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูสวย ส่วนเรานะหรอ มาหมดจ๊ะทั้งดัน ทั้งโกย ฟองน้ำ ทิชชู่ยัด555จัดเต็มมากเลยละคร่า จะทำยังไงละคะในเมื่อคนมันไม่มีจริงๆ แต่ตอนนี้เป็นกิ๊ฟคนใหม่แล้วคะ ไม่ต้องดัน ไม่ต้องโกยละคะเพราะตอนนี้หน้าอกเราตู้มมากเลยละคร่า ฟินสุดๆเลยแหละ

ก่อนทำ

แล้วทำไมเราถึงเลือกที่จะไปเสริมหน้าอกที่รพ.เลอลักษณ์นะหรอก็เพราะที่นี่เค้าขึ้นชื่อเรื่องเสริมหน้าอกเป็นอันดับต้นๆของประเทศเลย และคุณหมอกิตติศักดิ์ที่เป็นคนทำให้เราก็ขึ้นชื่อมากๆเหมือนกันท่านสามารถวางซิลิโคนทรงกลมให้เป็นทรงหยดน้ำได้ และท่านก็มีประสบการณ์ด้านการทำหน้าอกมานานถึง 20 ปี เรามั่นใจได้เลยว่าทำออกมาแล้วสวยแน่นอน100% และอีกอย่างก็คือที่นี่เป็นถึงรพ.ไม่ต้องกลัว เพราะต้องได้รับมาตรฐานอยู่แล้ว

ก่อนทำ

กิ๊ฟขอเข้าวิธีการทำเลยละกันนะหลังจากที่กิ๊ฟดูรีวิวจนตัดสินใจได้ว่าจะทำที่รพ.เลอลักษณ์กิ๊ฟก็เลยติดต่อเข้าไปในเพจของรพ.มีแอดมินมาตอบเราและก็นัดคิวให้เรา ก่อนถึงวันนัด 1 วันเจ้าหน้าที่ก็จะโทรมาย้ำเราและให้เรางดน้ำงดอาหารอย่างน้อย 8 ชม. พอเช้าเราเตรียมของไปที่รพ.ไปถึงรพ.ก็ไปติดต่อเจ้าหน้าทีเพื่อคุยเรื่องทรงซิลิโคน เค้าเอาซิลิโคนมาให้เราดู เราเลือกซิลิโคนซิลิโคนMentor เพราะซิลิโคนทรงนี้เป็นที่นิยมมาก เราเอาขนาอยู่ที่ 410CC เอาแบบจัดหนักจัดเต็มกันไปเลย พอเลือกได้เรียบร้อยก็ทำประวัติและก็ไปจายเงิน หลังจากนั้นก็ไปเก็บของรอที่ห้องพักฟื้น

ก่อนทำ

พอเก็บของเสร็จก็ไปพบคุณหมอกิตติศักดิ์คุยเรื่องการผ่า คุณหมอน่ารักใจดีมาก อธิบายเราอย่างละเอียดเลยเอาปากกามาวาดตำแหน่งให้เราดู และบอกว่าไม่ต้องกลัวเจ็บเพราะเดี๋ยวคุณหมอจะให้ยาสลบเรา หลับไปแปบนึงตื่นมาก็สวยละ และแล้วก็ถึงเวลาผ่าแล้ว บรรยากาศในห้องผ่าตัดก็ไม่ได้น่ากลัวอะไรนะเพราะที่นี่สะอาด สถานที่ก็สวยด้วย เราเค้าไปนอนรอคุณหมอแปบนึงแล้วแล้วคุณหมอก็มาชวนเราคุยแปบนึงก็ให้ยาสลบเราๆหลับไปไม่รุเรื่องเลย ตื่นมาอีกทีอยู๋ที่ห้องพักฟื้นซะละที่นี่เค้าจะให้เราพักฟื้นที่รพ. 1 คืน เพื่อนทำการเดรนเลือดเสียออกเราจะได้ไม่ต้องถือถุงเดรนเลือดกลับบ้านแล้วตลอดทั้งคืนพยาบาลก็ดูแลเราดีมากๆ พอเช้าอีกวันคุณหมอกิตติศักดิ์ก็เข้ามาตรวจเราแล้วก็อนุญาติให้เรากลับบ้านได้แล้ว

หลังทำ

พอเรากลับมาบ้านเราก็ต้องดูแลตัวเองตามที่คุณหมอสั่งแล้วพอครบ 5 วันคุณหมอก็นัดเรามาถอดผ้าพันออก รู้มั๊ยทุกคนพอคุณหมอถอดผ้าพันออกเรานี่น้ำตาคลอเลย คือความรู้สึกมันดีใจแบบบอกไม่ถูก มันสวย มันดี คือไม่รู้จะอธิบายเป็นคำพูดยังไงดี คุณหมอก็ดูที่แผลเราคุณหมอบอกว่าแผลเราสวยดีเราลืมบอกเราใช้วิธีการเย็บแผลแบบ Scareless (เทคนิคกาวพิเศษ)ซึ่งเป็นเทคนิคพิเศษของที่นี่ แผลจะสวยไม่เป็นรอยตะขาบเลย พอคุณหมอตรวจเสร็จก็มีเจ้าหน้าที่กายภาพมาสอนเรานวดหน้าอก เพื่อที่ว่าหลังจากกลับไปบ้านเราได้นวดเองได้ และที่นี่ยังมีการกระตุ้นไฟฟ้าให้เราด้วยเป็นการกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกให้เรา

มารับบริการนวดกระตุ้นไฟฟ้าครบ 5 วันหลังจากถอดผ้าค่ะ

บริการสุดล้ำ้กับนวัตกรรมเทคโนโลยีใหม่การฉายแสงค่ะ แผลสวย หายไวค่ะ

หลังทำ

ตอนนี้เรากล้าที่จะใส่เสื้อผ้าสวยๆมากขึ้นเพราะมันดูสวยดูมีมิติ และหน้าอกก็ไม่เป็นบล็อก นิ่มเป็นธรรชาติ แต่ต้องยอมรับในฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์จริงๆเลยนะที่ทำหน้าอกของเราออกมาได้สวยและก็ชิดสมคำร่ำลือด้วย

หน้าอกชิดสวย
หน้าอกสวยมากคะ
ต้องนวดบ่อยไหม
นวดกระตุ้นเจ็บไหมค่ะ
นวดบ่อยไหมค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ฉายแสงราคาเทา่รัยค่ะ
ฉายแสงราคาเทา่รัย
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ
เผ็ชได้อีกกกก
อยากทราบราคาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้