ดู: 757|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ยกกระชับหน้าอก 1 เดือนกว่าๆ ที่ Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anitraz เมื่อ 2017-8-23 10:55

มารีวิวอัพเดทยกกระชับหน้าอกค่ะ จากการที่เคยหารีวิวตามเว็บไซต์ต่างๆ แล้วไม่ค่อยมีเท่าไร
เลยอยากจะมารีิวิวให้เพือนๆและทุกๆคน ไว้เป็นรีวิวสำหรับการตัดสินใจเลือกสถานที่เสริมหน้าอกค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่า ที่เรายกกระชับหน้าอกด้วย เพราะมีปัญหาหน้าอกหย่อนคล้อยค่ะ
แต่ไม่มากเท่าไร คุณหมอเลยก็แนะนำให้ยกกระชับแบบแผลเล็ก คืิอแผลจะอยู่รอบๆปานนม
การยกกระชับมี 2 แบบค่ะ มีแบบแแผลตัวที(แผลรอบปานนมยาวถึงฐานนม) และแบบที่เราทำค่ะ
เราเสริมซิลิโคนพร้อมกับยกกระชับไปด้วยเลยค่ะ ขนาดที่เราใ่ส่คือ 335 cc ซิลิโคน Sebbin

ตอนแรกก็เข้ามาปรึกษาคุณหมอเรื่องการเสริมหน้าอกค่ะ แต่คุณหมอแนะนำให้ยกกระชับจะสวยกว่า
เราเห็นว่าราคาก็ไม่ได้สูงเท่าไร ก้เลยตัดสินใจทำพร้อมกันไปเลยค่ะ จะได้พักฟื้นครั้งเดียว
และก็จะได้หน้าอกที่เต่งตึง ใหญ่สวย เหมือนสาวๆด้วยค่ะ นี่แหล่ะความต้องการของเราค่ะ อิอิ

เลือกเสริมที่นี่เพราะเห็นผลงานค่อนข้างเยอะค่ะ การเสริมของคุณหมอสวยถูกใจเรามากเลยค่ะ
ราคาก็ไม่ได้แตกต่างจากที่อื่นมากนัก เพือนๆก็ไปเสริมที่นี่กันมาเยอะค่ะ ก็ออกมาสวย ธรรมชาตทุกคน
รอคิวไม่นานมากค่ะ ประมาณ 1 อาทิตย์ ระหว่างรอก็ไปตรวจสุขภาพตามรายการที่คลีนิกให้มาค่ะ
ตรวจรพ.แถวบ้านได้เลยค่ะ ราคาค่าตรวจก็ไม่เกิน 2,000 บาทค่ะ ตรวจเลือก X-Ray ทั่วๆไปค่ะ

รูปก่อนเสริม+ยกกระชับ

5 วัน

10 วัน

14 วัน

21 วัน

28 วัน

35 วัน

42 วัน (ปัจจุบัน)

ตอนนี้กำลังดูแลรักษารอยแผลเป็นอย่างดีเลยค่ะ และทรงก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ
เห็นได้ชัดเลยว่าไม่คล้อยเหมือนตอนแรกๆแล้วค่ะ ดีใจมากๆเลย ได้อย่างที่ต้องการเลย ชอบๆๆๆ

ใครสนใจจะเสริมหน้าอก หรือจะยกกระชับ ก็ฝากดูรีวิวของเราไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ
หรือหาดูรีวิวของที่นี่ได้ตามเว็บไซต์ศัลยกรรมเลยค่ะ จะปรึกษากับทางคลีนิกโดยตรงก็ได้ค่ะ ตามรายละเอียดนี้ค่ะ

เบอร์ : 085-0930011
ID Line : @absolute_clinic (มี@ด้านหน้า)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้