12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Newz_P
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกครั้งแรก กับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กเหมือนกัน
หล่ออยู่แล้วคนนี้ พอทำก้หล่อขึ้นไปอี๊กกกกกก
ยอมใจความหล่อ  เห้นเเล้วยอมเเพ้เลย คนอะไรน่ารักโคตร
ทำจมูกมาเเล้วเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
หล่อมากค่ะ ขอไอจีหน่อยได้ไหมค่ะ FC เลย
โอ้ย หล่อละลายเลยคร้า ทำแล้วชีวิตดีดี๊
ได้ใช้กระดุกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
หล่อจัง เป็นดาราหรือป่าวค่ะ
เห็นรีวิวคุณหมอเยอะมากในเฟช
หล่อมากอ่ะ อร๊ายยยยยยยยยย
ว้าาววววนึกว่าดารา
ได้ทำตาด้วยหรือเปล่าคะ
หล่อมาก งานดี 5555 ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
จำเป็นต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูทุกคนไหมค่ะ
พักฟื้นนานไหมคะ กี่วันสามารถทำงานได้คะ
รูปหล่อเลย เท่าไหร่คร้า
ว้าว อยากให้แฟนไปทำเลยค่ะ
อุต๊ะ ไม่ธรรมดาเลย หล่อมากกก><
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้