เจ้าของ: Rutsamepen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก และ ทำปากกระจับ ที่ Dmor Clinic หมอตุ๊กก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค้าหน้าเหมือนตุ๊กตาเลยย อันนี้คือทำพร้อมกันทั้งจมูกและปากเลยใช่ไหมคะแบบนี้ดูแลตัวเองยากขึ้นกว่าเดิมหรือเปล่า
มีรับฉีดฟิลเลอร์ไหมค่ะ
สวยเหมือนตุ๊กตาเลยค่าาา
รักเลย สวยมาก
หน้าสวยมาก ทรงสวยด้วย
รักเลยทรงนี้
เนียนมากเลย ธรรมชาติดีค่ะ
มีวิธีลดบวมไหมค่ะ จะทำแต่กลัวบวมนาน
งานดีอีกแล้ว แล้วราคาคิดยังไงค่ะ
อยากเห็นปัจจุบัน เป็นไงบ้างค่ะ
อยู่เกาหลียังมาทำที่ไทย อะไรทำให้ตัดสินใจมาทำไทยค่ะ
ต้องจองก่อนหรอค่ะ
มีราคาไหมค่ะ อยากทำที่นี้
ทำปากล่างอย่างเดียวราคาเท่าไหร่นะคร้าา
สวยมากเลย จองทำได้เลยไหมค่ะ หรือต้องปรึกษาก่อนไหมค่ะ
ทำพร้อมกัน ใช้ยาสลบไหมค่ะ

สวยมากๆเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ คลินิคอยู่ที่ไหนคะ แล้วมี line คลินิคมั้ยเอ่ย
จองคิวนานไหมค่ะ สนใจที่นี้มาก

คุณหมอทำออกมาธรรมชาติมากเลย สุดยอดค่ะ
ปัจจุบันมีรูปอัพเดทไหมคร้า อยากชมอีกอ่า
น่ารักมากเลย สวยสไตล์เกามากก จองยังไงค่ะ อยากทำที่นี้
คุณหมอทำสวยแบบนี่ไม่ต้องไปเกาหลีเลยนะคะ สุดยอด
สวย แนะนำเราบ้างควรทำไรดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้