ดู: 565|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จัดเต็ม!! รีวิวเสริมหน้าอก ลูกสาวคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย queenjai เมื่อ 2017-8-18 17:22

วันนี้จะมารีวิว"ลูกสาวคุณหมอชาติชาย" ไม่ต้องงงนะคะ จะมารีวิวเสริมหน้าอกนั่นเองค่ะ อิอิ
ตอนนี้เราเสริมได้ประมาณ 4 เดือนแล้วค่ะ ถูกใจมากถึงมากที่สุดค่ะ สวยเหมือนในรีวิวต่างๆเลย
ไม่ได้โม้นะคะ เดี๋ยวต้องรอดูรูปค่ะ เราจัดเต็มขนาด 400cc เต็มลิมิตของราคาโปรฯค่ะ

ทำไมถึงเลือกเสริมที่นี่? เพราะคุณหมอค่อนข้างมีชื่อเสียงในเรื่องของการเสริมหน้าอกมากๆค่ะ
ดูได้จากตามเว็บไซต์ศัลยกรรม Facebook หรือรีวิวจากเน็ตได้ดอลค่ะ คุณหมอติด 1ใน5 เรื่องการเสริมหน้าอกด้วย

ซิลิโคนและขนาด? เราเสริมซิลิโคน Mentor ทรงกลม ผิวทราย ขนาด 400cc ค่ะ

ราคา? 75,000 บาท ไม่รวมค่ายาและค่าตรวจสุขภาพนะคะ

สถานที่ การเดินทาง? คลีนิกอยู่ทองหล่อ ตรงข้ามซอยทองหล่อ 13 อยู่ติดถนนเลยค่ะ

การติดต่อ? Tel : 085-0930011 / ID Line : @absolute_clinic (มี@ด้านหน้า)

ทุกวันนี้มีคนชอบถามเยอะมากๆเลยค่ะ ว่าเสริมหน้าอกมาจากที่ไหน ทำไมดูธรรมชาติมากเลย ปลื้มปริ่มค่ะ
จะบอกว่าไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยนะคะเสริมหน้าอก ตอนแรกก้กลัวมากๆ เพราะหลายๆรีววเจ็บเหมือนสิบล้อทับ
ค่อนข้างกังวลมากๆเลยค่ะ เลยขอเข้าไปปรึกาาคุณหมอก่อนเพื่อความสบายใจของเราเอง (เป็นเอามาก55) ค่ะ
คุณหมอให้ข้อมูลดีมากๆ ค่อนข้างละเอียดและเข้าใจง่ายค่ะ ไม่ฮาร์ดเซลล์ด้วยค่ะ ตรงไปตรงมาดีค่ะ

ส่วนการบริการของคลีนิกก็ค่อนข้างดีนะคะ แต่ลูกค้าค่อนข้างเยอะ เลยอาจจะดูแลไม่ทั่วถึงเท่าไรค่ะ
หากใครนำรถยนต์ส่วนตัวมา ก็จอดหน้าคลีนิกเเลยค่ะ ถ้าไม่มีที่จอด ทางคลีนิกให้ไปจอดที่ตึก Homeplace
ซึ่งอยู่ปากซอยทองหล่อ 13 ตรงข้ามคลีนิกเลยค่ะ เดินข้ามถนน 2 เลนก็ถึงคลีนิกแล้วค่ะ สะดวกดี
ระแวกคลีนิกก็พอมีร้านอาหาร สถานที่เดินเล่น สำหรับญาติๆที่มารอรับกลับด้วยนะคะ เดินชิวๆฆ่าเวลา

ข้อเสียของที่นี่คือ อาจจะมารอรนานนิดนึงค่ะ เพราะทางคลีนิกจะนัดเราล่วงหน้า 2 ชั่วโมงเลยค่ะ
ซึ่งระหว่างรอ จะกังวล ตื่นเต้น น่าเบื่อ และหิวมากๆค่ะ เพราะต้องอดอาการ ซึ่งอันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวนะคะ แหะๆ

การผ่าตัดใช้เวลาเกือบๆ 2 ชั่วโมงก็เสร็จค่ะ เมื่อเสร็จแล้วคุณหมอจะให้นอนพักในห้องผ่าตัดก่อนนะคะ
เมื่อมั่นใจแล้วว่าไม่มีอาการคลื่นไสื อาเจียน วิงเวียน ก็ให้เรากลับบ้านได้ค่ะ รวมๆก้ใช้เวลาอยู่คลีนิก 4-5 ชั่วโมงค่ะ

หลังทำเสร็จก็จะมีผ้ารัดหน้าอกไว้ประมาณ 3 วันค่ะ ทางคลีนิกจะนัดไปแกะแล้วสอนทำความสะอาดแผล
แล้วก็เปลี่ยนเป็นใส่ซัพพอร์ท บรา ซึ่งคุณหมอให้ใส่ต่อเนื่อง 3-6 เดือนเลยค่ะ ยาวนานมากๆเลย 55
หรือหากใครไม่ใส่ซัพพอร์ท บรา ก็สามารถใส่เป็นสปอร์ต บรา ธรรมดาก็ได้ค่ะ ราคาก็จะถูกลงมานิดหน่อย
แต่ก็จะไม่กระชับเท่าซัพพอร์ท บรานะคะ ก็ขึ้นอยู่กับเงินในกระเป๋าแล้วล่ะค่ะ ราคาซัพพอร์ท บรา ก็ 1,500++
ส่วนตัวเราจะสลับกันใส่ค่ะ ตอนเช้าใส่สปอร์ต บรา ตอนนอนจะใส่เ็นซัพพอร์ท บรา ค่ะ ห้ามใส่ปีกนกเด็ดขาด!!

สำหรับใครที่สนใจเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย เราได้พิมพ์ช่องทางการติดต่อไว้ด้านบนแล้วนะคะ

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้เรานะคะ บ๊าย บายยยย...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้