ดู: 2300|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอก 1 เดือนยังสวยขนาดนี้ โดยคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า เพื่อนๆๆชาวดั้งโด่ง วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกหน่อยค่าาาาาาา หลังจากที่แอบไปเสริมอึ้ม อัพหน้าอกมา ผ่านไปได้ 1 เดือน วันนี้ทุกๆๆอย่างโอเครแล้ว กลับมาใช้ชีวิตได้อย่างปกติแล้ว เลยขอมานั่งเขียนชื่นชมผลงานของคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic กันหน่อยค่ะ ตอนแรกเลยเราก็ไม่คิดว่าหน้าอกตัวเองจะออกมาสวย เป็นธรรมชาติได้ขนาดนี้หรอกค่ะ เห็นรูปรีวิวของทางคลินิกมาตลอด ก็แอบคิดว่าพวกที่ทำออกมาแล้วสวย เค้าคงมีพื้นฐานหน้าอกที่สวยอยู่แล้วมั่ง เลยทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติขนาดนั้น แต่หลังจากที่เราไปทำมา ต้องบอกเลยว่าเราคิดผิดมาตลอด คนที่มีปัญหน้าอกเล็ก ไม่เท่ากัน หรือ เหี่ยวยาน ถ้ามาเจอฝีมือคุณหมอดารินทร์ ยังไงก็ได้หน้าอกที่สวย เป็นธรรมชาติกลับไปแน่นอน คุณหมอไม่ใช่เพียงแค่ทำให้มันใหญ่ แต่คุณหมอแก้ไขปัญหาหน้าอกของเราได้เป็นอย่างดี ทำให้เรามีหน้าอกที่สวย เต็ม 100 เปอร์เซ็นต์ ซึ่งขั้นตอนการทำมันก็คงยากแหละค่ะ เพราะเราเห็นที่อื่นทำออกมา ใหญ่อย่างเดียว ดูแข็งๆๆๆ แปลกๆๆๆๆ จะว่าไปแล้ว จะเสริมหน้าอกทั้งที เลือกทลคลินิก เลือกคุณหมอกันดีๆๆค่ะ พลาดไปแล้วไม่คุ้มจริงๆๆค่ะ

ก่อนทำเราเองเป็นคนที่แบนมาก แบนก็คือแบนเลยค่ะ ไม่โกหก ไม่จกตา เดี๋ยวมีรูปมาฝากกันด้วยว่าแบนจริงไหม 55555 ก็ยังแอบคิดว่าถ้าวันนึ่งเรามีหน้าอกที่ใหญ่ขึ้นมา มันจะเป็นยังไง ชีวิตเรามันคงง่ายขึ้นเนาะ จะแต่งตัวยังไงก็คงดูดี เพราะทุกวันนี้งานฟองน้ำทั้งนั้นค่ะ งานโกย งานดัน งานยัด ทำมาหมดทุกทางแล้วค่ะ ก็คนมันไม่มีจรืงๆๆๆนิค่ะ จะให้ทำไงได้ แต่ตอนนี้หรอค่ะ มันเปลี่ยนไปแล้ววววว มันเปลี่ยนไปแล้วค่ะ ใครจะมาเรียกเราจอแบน หันหน้าเหมือนหันหลัง ไม่ได้แล้วจ้า 55555555 ทุกวันนี้แฮปปี้สุดๆๆๆ มั่นใจขึ้นเป็น 100 เท่า จะชุดไหน แหวกไหน เว้าตรงไหน ก็จัดมาเถอะคะ อิอิ พูดมาเยอะแล้ว มีรูปมาฝากกันค่ะ

รูปก่อนทำนะคะ

รูปหลังทำ 1 เดือนค่ะ

หลังทำคุณหมอจะนัดตรวจอยู่เรื่อยๆๆนะคะ คุณหมอจะคอยดูแผลเราเองเรื่อยๆๆ เพื่อให้เราหายเร็วที่สุด คุณหมอใส่ใจลูกค้ามากๆๆๆ ถามดี พูดดีกับเราตลอดเลย มาเจอหมอทีไร อุ่นใจทุกทีเลยค่ะ คุณหมอน่ารัก เป็นกันเองมากๆๆเลย พนักงานที่นี้ก็บริการดี คอยไลน์ตาม ไลน์ถามอาการตลอด เรียกได้ว่าทั้งผลงาน และ บริการ 10 เต็ม 10 ไปเลยค่ะ สำหรับใครที่กำลังมองหาที่เสริมหน้่าอกกันอยู่ เรามายืนยันอีกเสียงว่าหน้าอกของคุณหมอดารินทร์ ต้องให้จริงๆๆๆ สวย กราบมากๆๆๆๆ มันคุ้มมากกับค่าใช้จ่ายทั้งหมดที่เราเสียไป ใครสนใจโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ หรือแอดไลน์ไปที่ @thesibclinic ค่ะ วันนี้ขอบคุณที่อ่านมากันจนจบ ถึงแม้จะไม่มีสาระอะไรมาก แค่เข้ามาดูรูป before after ก็คุ้มแล้วค่ะ 5555555 ไม่อยากพูดเยอะ ให้รูปด้านบนแล้วจะรู้ว่า ทำไมต้อวมาเสริมหน้าอกที่นี่จริงๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้