ดู: 981|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเลเวลจมูกใหม่ ตัดปีก เสริมคาง หล่อได้ด้วย ทีมแพทย์ DRK

[คัดลอกลิงก์]

ดีค้าบบบบบ ชื่อต้อมค้าบ วันนี้จะมาบอกต่อของดีที่ DRK บอกเลยว่าเด็ดจริงๆ เพราะ

ทำให้ต้อมหล่อเลยอ่า

หลายคนถามว่า เป็นผู้ชายศัลยกรรมไม่กลัวดูโป๊ะ ดูแบบไม่แมนหรอ ตอบเลยค้าบบบบ

ไม่กลัวเลย เพราะที่ DRK ทำออกมาเป็นธรรมชาติมาก ดูเหมือนไม่ศัลยกรรมเลยอ่ะ แต่ดูดีน้า

ที่กลัวคือกลัวไม่หล่อมากกว่าคับ 5555

เป็นยังไงคับ 5555 ควรกลัวไม่หล่อใช่มั้ยล่ะ

คือต้อมก็เข้าไปดูรีวิวหลายที่มาก เพราะอยากแก้จมูกใหม่ เพราะอันเก่ามันทื่อ มันเป็นสัน

เป็นแท่ง ใหญ่หลอกตาไปอ่ะ เวลาถ่ายรูปนี่คือ อื้อหืออออออ พูดไม่ออก  จนมาเจอที่ DRK

นี่แหละ งานดีจริง โดยเฉพาะรีวิวจมูกของผู้ชาย ดูธรรมชาติตอบโจทย์ต้อมมากคับ ก็เลยปักใจ

เลือกที่นี่

ภาพนี้จมูกอันเก่าคับ แข็งทื่อเลยดูดิคับ แถมยิ่งเสริม ปีกจมูกก็ยิ่งใหญ่ เฮ้อ

จากนั้นก็แอดไลน์มาคุยกับเจ้าหน้าที่ บอกเลยคับ ตอบคำถามดีมาก ดึกดื่นแค่ไหน

ก็ยังตอบ เราไม่ต้องรอนานเลย แล้วไหนๆสอบถามแล้วเลยปรึกษาเรื่องตัดปีกจมูกกับเสริม

คางซะเลย เพราะเสริมมาปีกจมูกของต้อมก็ยังบานอยู่เลย แถมหน้าก็แบบยังไม่ค่อยเรียว

เท่าไหร่ คางต้อมตัดอ่ะคับ เลยคิดว่า 2 อันนี้แหละ ช่วยให้ต้อมหล่อได้แน่นอน 55555

จนกระทั่งถึงวันนัด ต้อมก็เข้ามาปรึกษาที่คลินิก ตรงเอกมัย 3 ดีมาก คลินิกใหญ่กว่า

ที่คิด แถมยังดูแลเราดี มีขนม มีน้ำเสิร์ฟ ชอบมากคับ  ระหว่างรอคุณหมอ ต้อมก็กรอก

ประวัติทำไรให้เรียบร้อย พอคุณหมอมาปุ๊ปก็ได้เข้าไปคุยพอดี

คุณหมอน่ารักมากคับ เป็นกันเองมากกกกก ใจดีตอบหมดทุกคำถาม ของต้อมจมูก

ก็รีเควสไปนะคับ ขอธรรมชาติ ภาษาวัยรุ่นที่เรียกว่า ไม่โป๊ะอ่ะคับ คุณหมอก็หัวเราะเลย

บอกสบายมาก เพราะที่นี่ใช้ซิลิโคนชนิดเหลาเฉพาะแต่ละคน อยากได้แบบไหนก็จัดได้

ส่วนตัดปีกจมูกคุณหมอก็ว่าทำได้ และดีเลยแหละ จะทำให้จมูกบาลานซ์กันเลยคับ

แล้วก็มาถึงคาง คุณหมอก็ทำให้แบบเสริมออกมาตรงๆ ให้ดูธรรมชาติ เอาแต่พองาม ทำ

มากเด๋วจะไม่เนียน 5555 ที่นี่ก็ใช้ซิลิโคนอเมริกาคับ ที่พิเศษที่ทำให้ต้อมชอบมากคือ

ล็อคสกรู มันดีตรงที่ จะบู๊ จะซนแค่ไหนก็ไม่เบี้ยว ไม่หลุดแน่นอน ล็อคให้อยู่เลยคับ และ

ที่นี่เปิดแผลในปากคับ ไม่ต้องกลัวว่าคนอื่นจะเห็นแผลรู้ว่าเราทำมา 55555

พอฟังงี้ ต้อมก็เซย์เยสทำเลยคับ ไม่อยากรอละ อีกอย่างก็เตรียมตัวงดอาหารเสริม

มาพร้อมละ นอนก็อิ่มละ 55555 ก็ทำเลยซะดีกว่า

กำลังจะเปลี่ยนชุด รอเข้าห้องผ่าตัดค้าบบบบ

ข้ามมาตอนทำคับ ตกใจมากคับ ห้องผ่าตัดเหมือนรพ.เลยคับ อุปกรณ์แพทย์ครบ

ครันมาก เรื่องความสะอาดการฆ่าเชื้อดีมากคับ คือคุณภาพระดับพรีเมี่ยมอย่างที่เขาว่าจิงๆ

หลายคนคงถามว่า ทำหลายอย่างไม่เจ็บหรอ .... ไม่เจ็บคับ เขามียาชาจ้า ถามว่า

ตอนฉีดยาชาเจ็บมั้ย ไม่เลยคับ เพราะต้อมมัวแต่นอนคิดภาพตอนหลังทำ 5555555 แต่

ระหว่างทำก็รู้นะว่าคุณหมอกำลังทำอะไรบ้าง ก็เริ่มจากแก้จมูกก่อนคับ แล้วก็ตัดปีกจมูก

แล้วก็ทำคางคับ

พอมารู้สึกว่าปวดนิดๆ ก็ตอนมาอยู่ห้องพักฟื้นแล้วคับ แต่ไม่ต้องห่วง ที่นี่มียาแก้ปวด

แก้อักเสบ ให้ทานคับ แถมให้กลับไปทานที่บ้านด้วย ก็หายปวดแล้ว ...ชิลๆ

ชอบที่นี่มากคับ แทบไม่บวม ไม่ช้ำ อย่างที่เขาโฆษณาจิงๆคับ ยิ่งเราดูแลตัวเองดี

หมั่นประคบเย็น ยิ่งเข้าที่เร็วมากคับ จมูกนี่ 3 วันก็เข้าที่แล้วคับ ยิ่งตรงปีกจมูกที่เราตัด

ตรงรอยเย็บเราก็หมั่นทายาที่คลินิกให้ แผลยิ่งเนียนกลืนไปเลยคับ ดีมากคับ ส่วนคางเรา

ก็ดูแลดีๆหน่อย หมั่นบ้วนปากเพื่อฆ่าเชื้อโรค เพราะว่าเราเปิดแผลใน ละก็พยาพยามกิน

อาหารที่ไม่มีน้ำเยอะจะได้ไม่ตกลงไปตรงร่องแผล ละก็กินของเย็นๆเลยคับ จะช่วยให้แผล

ตรงคางสมานเร็วขึ้น

ต่อไปจะเป็นรูปหลังทำนะคับ ดูดีแค่ไหนถามใจดู 55555

ถามว่าต้อมชอบมั้ย บอกเลยคับ ว่าชอบมากกกกกกกกกก ก.ไก่ ล้านตัว คุณหมอมือ

เบามากคับ เก่งมาก ทำออกมาธรรมชาติตามที่รีเควส แถมไม่มีเอฟเฟ็กต์ตามมา เทคนิคก็ดี

ครั้งเดียวเอาอยู่จิงๆคับ

ภาพรวมทุกอย่างดีหมดคับ มีติดตามอาการหลังทำด้วย คือใส่ใจดีมากคับ สำหรับDRK

ไม่ใช่ว่าให้แค่คะแนนเกิน 100 นะคับ ผมให้ใจด้วยเกิน 100 เลยค้าบบ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-16 15:16:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tomkun เมื่อ 2017-8-16 15:18

เพื่อนๆสนใจ ไปเลยคับ เอกมัย 3 ไม่ผิดหวังแน่นอน แต่ถ้าลังเลก็แอด

ไลน์ไปถามก่อนได้คับ ที่นี่ไม่ดุ 55555 แอดเลยคับ @drkbeautyclinic

ก่อนจากกันไป ดูรูปต้อมเลยคับ จะได้มีแรงบันดาลใจอยากศัลยกรรม

กันนะค้าบบบบบบบ

เปรียบเทียบให้ดูเลย หล่อขึ้นมากเลยใช่มั้ยล่ะค้าบบบบบบบ 55555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้