ดู: 1255|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มารีวิวเสริมหน้าอก สวยถูกใจ ไซส์ 400 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]

มาขอรีวิวเสริมหน้าอกบ้างค่ะ เราเสริมกับคุณหมอชาติชาย ที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ
ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ เสริมขนาด 400 ซีซี ซิลิโคนของ Mentor ค่ะ แบบทรงกลม ผิวทราย
ก่อนเสริมก็ได้เข้าไปคุยกับคุณหมอชาติชายมาก่อนค่ะ เพื่อวัดหน้าอกว่าเราเหมาะกับไซส์ไหน
แต่เราขอคุณหมอใส่ 400 ซีซีค่ะ เพราะเราอยากได้ขนาดใหญ่ๆ เสริมทั้งทีก็ขอจัดเต็มไปเลยค่ะ
ตอนแรกก็กังวลนิดหน่อยค่ะว่าจะใส่ไซส์ที่ต้องการไม่ได้ แต่พอได้คุยกับคุณหมอก็โล่งใจ
เพราะก่อนเสริมหน้าอกเราค่อนข้างเล็กมากๆเลยค่ะ บังเอิญว่าแม่ให้มาน้อยมากๆค่ะ แหะ แหะ

หลังเสริมแล้ว เราสามารถออกไปข้างนอกได้ประมาณวันที่ 3 ค่ะ เพราะว่าผ้าที่รัดหน้าอกแน่นมากๆ
แทบไม่อยากจะลุกไปไหนเลยค่ะ และก็มีอาการเจ็บ ปวดด้วยค่ะ แต่ก็ไม่ทรมานนะ พอทนได้

ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนพอดี คุณหมอก็นัดตรวจอยู่เรื่อยๆค่ะ เข้าไปตามนัดทุกครั้ง ไม่มีปัญหาอะไรเลย
สบายใจมากค่ะมีหน้าอกแล้ว ทรงสวย ได้ขนาดที่ต้องการด้วย ก็ประทับใจมากเลยค่ะ คุ้มกับเงินที่เสียไป
เราเสริมราคา 75,000 บาทค่ะ มีค่ายาด้วย 1,000 บาท ไม่รวมค่าตรวจสุขภาพนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้