ดู: 578|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปรับโหง้วเฮ้ง ปากกระจับรับทรัพย์ ที่ The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆดั้งโด่ง หลังจากที่คอยตามดูรีวิวหาข้อมูล หลังจากไปทำปากกระจับมา

ก็อยากมารีวิวให้คนอื่นอ่านกันบ้าง เข้าเรื่องเลยดีกว่า เราไปทำปากกระจับมาที่ ดิอาท คลินิก

จริงๆก็หาที่ทำมาสักพักแหละตามดูรีวิวหลายๆที่ไว้ แต่มาถูกใจรีวิวที่ดิอาทเพราะชอบสไตล์

คือทำแล้วสวยดี ปากก่อนทำเราก็ปกตินะไม่หนามาก แต่มีคนบอกว่าถ้าทำปากกระจับแล้ว

โหง้วเฮ้ง(ไม่ใช่ฮวงซุ้ยนะ)จะดี เลยอยากทำเผื่อจะถูกหวยกับเขาบ้าง (อุ้ยนอกเรื่อง..ล้อเล่นนะ)

ก่อนทำก็จะดูหนาๆหน่อย แต่ก็ไม่ได้แย่มากแต่คนมันอยากสวยอ่ะเลยทำดีกว่า

ตอนทำฉีดยาชานี่จี้ดๆ มดสัก 20 ตัวรุมกัด แต่พอทนได้นะ แปบเดียวไม่รู้สึกอะไรเลย หมอกรีด

หมอเย็บยังไม่รู้สึกอะไรเลย รับรองได้ ทำเสร็จก็รับยากลับบ้าน บวมหน่อยๆ ประคบเย็นไปเยอะๆ

นัดตัดไหมแล้ว รู้สึกดีมาก ทรงสวย ดีงามนะ เอาแบบให้หมอดูก็ได้อย่างที่ชอบ

ลองดูกันนะคะ ใครที่สนใจอยู่ อยากทำ เลือกคลินิกดีๆ เราว่าที่ The Art Clinic งานดีมีคุณภาพ

ใครสนใจยังไง ก็ลองดู ลองศึกษาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้