ดู: 448|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมื่อฉันได้เป็นผู้โชคดี….เสริมจมูกฟรีที่ DRK BEAUTY CLINIC

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าทุกคน อลิส นะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การทำจมูกของตัวเองค่า

ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่าเรานี่ดวงดีมาก ๆ โชคดีสุด ๆ ยิ่งกว่าถูกหวยอีก 5555

เพราะเราได้คัดเลือกเป็นผู้โชคดีเสริมจมูกซิลิโคนฟรี จากกิจกรรมของคลินิก

ที่มีการไลฟ์สด และแจกศัลยกรรมจมูก เราเป็นหนึ่งในนั้นที่ได้รับรางวัล

ต้องบอกเลยว่าเราติดตามผลงานของคลินิก Drk Beauty Clinic มาสักพักแล้วค่ะ

ชอบผลงานของคุณหมอหลายๆ ท่านที่นี้ ทั้งงานตาสองชั้น เสริมจมูก เสริมคาง

ตัวเราเองอยากทำจมูกมากค่ะ อยากมีดั้งงามๆ เหมือนคนอื่นบ้าง เพราะรีวิวจมูกที่นี้เริ่ดทุกเคส

ปังมากทุกคน  เลยติดตามติดดาวเพจนี้มาตลอด จนกระทั่งมีไลฟ์สดแจกจมูกซิลิโคน

เราก็ไม่พลาดค่ะ ไปร่วมกิจกรรมด้วย จนในที่สุดฝันก็เป็นจริงค่ะ กรี๊ดดดดดดด!!!! ได้เป็นผู้โชคดี

ตอนนั้นที่รู้ว่าได้ คือดีใจมากกกกก อารมณ์เหมือนถูกหวยรางวัลใหญ่เลยอะ จริงๆ นะ โครต ๆๆๆๆ ดีใจเลย

เพราะหน้าตาเราก็ไม่ได้สวยอะไรซะเลย เป็นผู้หญิงธรรมดาบ้านๆ คนนึง 555 ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้รางวัล  

แบบอารมณ์ฝันจะเป็นจริงแล้วโว้ย 55555 เลยรีบติดต่อที่คลินิกไป ก็นัดวันเข้าไปพบคุณหมอ

** ขอเล่าบรรยากาศวันไปพบคุณหมอเลยนะคะ ตื่นเต้นค่ะเป็นธรรมดา อารมณ์แบบฉันจะสวยแล้ว

พูดตรงๆ เลยนะคะ ตอนแรกแอบกลัวเลยอะว่าเราเป็นเคสฟรี จะถูกบริการดีแบบเคสที่เสียตังค์หรือเปล่า

คือกังวลมากนะตอนแรก แต่คือผิดคาดมากๆ อะ ตรงกันข้ามกับที่คิดทุกอย่างเลย พี่พนักงานบริการดีมากอะ

พูดจาดีมากๆ ขนาดรู้ว่าเราเป็นเคสผู้โชคดีได้ทำฟรีนะ ยังบริการเราแบบดีมาก บริการแบบเราคือลูกค้าคนนึง

ไม่ได้คิดว่าจะฟรีหรือเสียตังค์ประทับใจมากอะ

** และก็ได้เข้าไปพบคุณหมอ คุณหมอน่ารักมาก ๆ ค่ะ แสดงความยินดีกับเราด้วยที่ได้รางวัล

คุณหมอยังบอกอีกว่า “โชคดีมากๆ เลยที่ได้รางวัล คุณหมอจะทำให้เต็มที่เอาให้สวยเลยนะ” ดีมั้ย !!!

ฮืออออ คุณหมอน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ กราบคุณหมองามๆ เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้