ดู: 1148|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้ ไม่ต้องใหญ่เกินไป ทำนมยังไงให้สวย เนียน #ลูกสาวหมอดารินทร์ คะ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอกยังไงให้ดูไม่โป๊ะ เสริมยังไงให้ดูเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนเกิดมาแล้วมีนมแบบนี้แล้ว ???? คำถามเหล่านี้เป็นคำถามของเราเองแหละค่ะ ที่มีความฝันอยากจะทำหน้าอก อยากมีหน้าอกที่ไม่ใหญ่จน Over เกินตัว อยากให้มีความสมส่วนกับสรีระให้ได้มากที่สุด นั่งหาข้อมูล หาดูจากรีวิวเยอะมแยะมากมาย ศึกษาจนมาเจอ The SiB Clinic ที่ผลงานดีมากๆๆ ตรงกับความต้องการของเราเลย ที่นี้คุณหมอจะทำหน้าอกออกมาไม่โป๊ะ ดูเป็นธรรมชาติ ซึ่งเราดูรีวิวมาเยอะนะ ที่อื่นเค้าก็จะ Over ใหญ่ๆๆกันไปเลย แล้วมันดูแปลกๆๆๆ ดูเป็นบล้อก คือมองยังไงก็รู้ว่าคนนี้แหละเสริมหน้าอกมา เราเองไม่ได้อยากให้ใครรู้นอกจากคนใกล้ตัวเท่านั้น เพราะ ตอนนี้ก็ทำงานแล้ว ไม่อยากเป็นที่จับตามองของคนในบริษัทด้วยค่ะ สายนั้นขาเม้าส์กันสุดๆ ใครอย่าได้สวยกว่า อย่าได้ดีกว่านะคะ เม้าส์กันกระจาย 5555555

ส่วนตัวแล้วเป็นคนที่ชอบดูแลตัวเองอยู่แล้วค่ะ ได้มีโอกาสเข้าไปซื้อครอส เลเซอร์ ทรีทเม้นต์หน้าใสของทาง The SiB Clinic อยู่ ก่อนที่จะตัดสินใจมาเสริมหน้าอกนะคะ เรียกได้ว่า สวยได้ก็เพราะที่นี่จริงๆๆค่ะ จากที่เห็นลูกค้าที่เสริมหน้าอกที่นี่เดินเข้าไปพบคุณหมอที่คลินิกนะคะ มีแต่สวยๆๆทั้งนั้นเลย แต่ละคนหน้าอกโดดเด้งมากๆๆๆ เห็นแล้วก็มีแต่ความอยาก อยาก อยาก แต่ลางานไม่ได้สักทีค่าาาาาา จำได้เลยว่ากว่าจะลางานได้ เกือบ 2 เดือน ใจก็อยากทำจะแย่ งานก็ลาไม่ค่อยจะได้ แต่สุดท้ายก็ถึงวันนั้นค่ะ วันที่ลางานได้ ร่างพร้อมกายพร้อม เราทำได้ 555555555 เลยขอเข้าไปปรึกษาคุณหมออย่างจริงจัง เกี่ยวกับการเสริมหน้าอกของเรา เรานัดเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาเซนทรัลพระราม 9 นะคะ ไปถึงสวัสดีค่ะคุณหมอ เราก็เล่ายาวเลยว่าอยากได้แบบไหน ยังไง คุณหมอก็ให้เราเปิดเสื้อเพื่อดูหน้าอก แบบตอนนนั้นไม่รู้สึกเขินนะคะ เพราะ คุณหมอเป็นผู้หญิงเหมือนเรา เลยแบบ อะคะ เปิดก้เปิดค่ะ ลองนึกในใจถ้าเป็นหมอผู้ชาย มีสยิวแน่นอนค่ะ 55555 คุณหมอแจ้งว่าหน้าอก 2 ข้างของเราไม่เท่ากัน วิธีแก้ก็จะต้องใส่ซีลีโคนที่ไซส์แตกต่างกันนิดนึ่ง เพื่อความบาลานซ์กัน จะได้มีหน้าอกที่ทำออกมาแล้วเท่ากัน ซึ่งตอนนั้นคุณหมอพูดอะไรเราก็เชื่อ เราก็ฟังหมดอะคะ เราคิดว่าคุรหมอเค้าผ่าตัดมามากกว่า 10 ปี ประสบกาณ์การผ่าตัดถือเป็นเรื่องสำคัญ คุณหมอว่าอันไหนดี แบบไหนดี ก็ฟังหมอคะ เชื่อคุณหมอ ปรึกษาเสร็จก็ออกมาจองคิวเลยค่าาาา ได้หลังจากวันที่ปรึกษาประมาณ 1 อาทิตย์ กลับบ้านไปก็เตรียมตัวเตรียมใจ หยุดทานยาอาหารเสริมต่างๆๆ ไปตรวจร่างกายตามที่คุณหมอแจ้งมา ทำตามที่คุณหมอสั่งอย่างเคร่งครัดค่ะ เราเลือกซีลีโคน Mentor ทรงกลม ผิวทราย นะคะ ข้างซ้ายใส่ 300 cc ข้างขวาใส่ 275 cc ค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปมาอัพเดทให้ดูคะ

จะซ้ายทีมุมเงยมุมช้อนก็มาค่ะ จะมุมไหนก็สวย ก็รอดไปหมด 555555 นี่ไม่ได้ชมตัวเองนะคะ แต่มันดีมากจริงๆๆๆๆ หน้าอกที่สวย เนียน ที่แท้จริง ที่นี่เท่านั้นค่ะ บอกเลยยยยยยยยยย ใครที่ยังมัวกลัวเจ็บ กลัวนั่นนี่ อย่ามารอช้านะคะ เพราะความสวยรอไม่ได้ค่ะ เจ็บจริงๆๆ 2-3 วันแรก ที่พีคๆๆเลยนะ หลังจากนั้นก็ลดลงเรื่อยๆๆ ชิลขึ้นเรื่อยๆๆแล้วค่ะ ไม่ต้องกลัวน้าาา ทุกคนยังผ่านมาได้ เราก็ต้องทำได้ คิดแบบนี้ค่า แล้วจะจบ 55555555 สำหรับวันนี้วันหยุดเลยมานั่งเขียนแชร์นะคะ หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับคนอ่านไม่มากก็น้อยนะคะ จุฟฟฟฟฟ ;3

แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
สวย เนียน นมแบ๋วมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้