เจ้าของ: FernPanat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูกที่คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ต้องเข้าไปจองคิวก่อนไหมคะ
ชอบทรงมากๆเลยค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลย
สวยที่สุดเลยคนนี้ ชอบทรงเเบบนี้
สวยมากเลยค่าา กำลังหาที่แก้จมูกเลย จองคิวนานไหมคะ
รีวิวได้ละเอียดน่ารักมากเลยค่ะ เนื้อจมูกน้อยจะได้แบบนี้ไหม
อยากไปเเก้จมูกที่นี้จังเลย เพื่อนเราก็ไปแก้มา สวยมากก
จองคิวนานไหมคะ
รอชมรูปอัพเดตนะคะ
ถ้าเราใช่กระดูกอ่อนหลังหูจะเพิ่มเงินเท่าไรค่ะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ที่นี่รับประกันกี่เดือนคะ
โอ้ยยย ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
งานแก้แพงไหมคะ เผื่อจะได้เตรียมงบ ชอบๆสวยธรรมชาติ
คุณหมอตุ๊กใจดีจริงไหมคะ ยังกลัวๆเจ็บอยู่ เจ็บมากไหมคะ
อยากไปแก้จมูกที่ดีมอร์ เก็บตังด่วนนนนน
เสริมมา10ปีแล้ว คุณหมอรับแก้ไหมคะ
น้องเฟรินน่ารักจัง พี่ติดตามคุณหมอตุ๊กมานานเหมือนกัน
อยากเข้าไปทำที่นี่มากเลย
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊กจัง
น้องเฟรินน่ารักมากเลยคับ
น้องสาวทำที่อื่นมาหลายปี จะทะลุเเล้ว อยากพาไปเเก้ กำลังดูที่เเก้
สนใจดีมอร์คลินิก คุณหมอทำดีไหมคะ
ทรงสวยมากค่าา อ่านแล้วได้ข้อมูลเยอะเลย จองคิวนานไหมคะ
คุณหมอได้ตะไบให้ด้วยไหมคะ
ว้าววววววว...สวยจังเลยคะ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-18 11:52:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ล่าสุด ตอนนี้ทำมาได้ 10 เดือนแล้วค่าาา
บอกเลยว่าชอบจมูกทรงนี้มากกก ^^
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-18 11:29:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Qaay ตอบกลับเมื่อ 2018-2-10 15:15
ชอบมากเลยค่ะ สวยขึ้นมากเลย ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ

ทำกับคุณหมอตุ๊กค่าา
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-18 11:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Qaay ตอบกลับเมื่อ 2018-2-10 15:15
ชอบมากเลยค่ะ สวยขึ้นมากเลย ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ

ทำกับคุณหมอตุ๊กค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้